• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Report Riết ròi mod Sir.Namtuoc từ cách nói chuyện tới hành động chả ra môn gì

Status
Not open for further replies.

dipphong

Hero
Reactions
1,099
MR
0.004
Có sai thì nhắc bộ chết hay sao ? cứ point với close dc cái gì mà hám @Sir.NamTuoc .
Daika @legialoc vào cho ý kiến tí -
Lỡ post nhờ anh em giúp đỡ mua IPhone mà cung close + point riết éo hỉu

thi mình vẫn chup len đấy có ngán gì mà ko nói
Nếu bạn xem lại Inbox thì chắc bạn không hùng hổ như thế này rồi.
Mình nhắc lại lần thứ 4 : Bạn vui lòng đọc lại Rule Box Suggestion - Feedbacks rồi hãy comment tiếp nhé.

Upvote 0
Chào bạn,
Việc nhắc nhở trước hay point trước là tùy theo cách làm của mỗi MOD.
Mình thì không có thói quen đó. Mình rất nghiêm khắc, cả việc trên 4room lẫn việc trong cuộc sống.
Nhưng mình nghiêm khắc không đồng nhất mình không có tình cảm.
Nếu biết sai và nhận sai thì mình còn có thể gỡ point, undelete + move topic lại (mình đã từng làm rất nhiều cho các bạn newbie chưa biết gì rồi)
Còn ở đây như bạn cũng thấy, cậu thread rất ư là hổ báo hihi... chắc là có quen với "quan to - Smod" nên không coi Mod ra gì đây mà.
Và vụ việc này mình cũng chờ xem Smod có ý kiến gì không bạn nhé.
Bạn nói thế mình chụi rồi , nghiêm khắc đối lúc cũng tốt nhưng nhiều cái cũng ko tốt đâu bạn , ko phải cứ nghiêm khắc là người ta tôn trọng bạn hay nể bạn , mình chỉ muốn bạn làm việc gì cũng châm trước 1 bước thôi viif ban là người có quyền mà , kể cả công an nhiều khi họ còn nhắc nhở dân đi cho đúng mặc dù vẫn có thể phạt tiền , hoặc là mấy người đô thị thậm chí họ còn nhắc nhở 3-4 lần rồi họ mới tịch thu .
P/s : Quan điểm của mình là ko sống quá nghiêm khắc với bản thân và mọi người , mỗi người nhường 1 tý sẽ vui vẻ cả nhà :)

Upvote 0
Tao nóng nhất cái câu : " Nick của bạn rất lâu năm rồi nên việc thực hiện theo Rule mà bạn cũng không làm được thì thiết nghĩ bạn nên bỏ cái nick này đi rồi tạo nick khác làm newbie đi nhé. " y như chửi trên đầu trên cổ vậy , y như chửi người ta già mà ngu ấy thì còn cái quền gì phải nể nang nhau
Bạn chỉ bị nói 1 câu như thế mà đã ra nông nổi này rồi thì thiết nghĩ bạn hết thuốc chữa rồi.
Thôi chịu khó làm newbie rồi đọc lại Rule từ đầu đi bạn nha.

Upvote 0
Tao nóng nhất cái câu : " Nick của bạn rất lâu năm rồi nên việc thực hiện theo Rule mà bạn cũng không làm được thì thiết nghĩ bạn nên bỏ cái nick này đi rồi tạo nick khác làm newbie đi nhé. " y như chửi trên đầu trên cổ vậy , y như chửi người ta già mà ngu ấy thì còn cái quền gì phải nể nang nhau
cậu nè, trên đường đời sẽ gặp phải những con chó sủa gâu gâu, nếu gặp con nào cậu cũng dừng lại mà đánh nó thì đâu dc gì đâu,

cứ kệ cái còm men đó mà tập trung vào vụ cho Points vô lý tiếp đi ^^

Có những người vì ở ngoài đời họ ko là cái thá gì hết, nhưng vào đây họ lại có chức vụ cao (chức vụ ảo) cho nên mới thể hiện cái quyền hành lố bịch đó, mình ủng hộ cậu nêu ý kiến về vụ ăn Points vô lý

Upvote 0
Tao nói thật với mày - m banned thì có dipphong2 thôi còn nhưng thăng như mày là thằng ko não - nếu mày ko co cái quyền mod thì mày chả có mà nc giọng đó với t - inbox t hổ báo với m thì t chup lên đó - t có ngán m ko - cái forum này càng ngày như CC là do có nhừng thằng như M tồn tại

Upvote 0
cậu nè, trên đường đời sẽ gặp phải những con chó sủa gâu gâu, nếu gặp con nào cậu cũng dừng lại mà đánh nó thì đâu dc gì đâu,

cứ kệ cái còm men đó mà tập trung vào vụ cho Points vô lý tiếp đi ^^

Có những người vì ở ngoài đời họ ko là cái thá gì hết, nhưng vào đây họ lại có chức vụ cao (chức vụ ảo) cho nên mới thể hiện cái quyền hành lố bịch đó, mình ủng hộ cậu nêu ý kiến về vụ ăn Points vô lý
ăn point đã quạo nó còn chơi thêm câu " Nick của bạn rất lâu năm rồi nên việc thực hiện theo Rule mà bạn cũng không làm được thì thiết nghĩ bạn nên bỏ cái nick này đi rồi tạo nick khác làm newbie đi nhé "

Upvote 0
ăn point đã quạo nó còn chơi thêm câu " Nick của bạn rất lâu năm rồi nên việc thực hiện theo Rule mà bạn cũng không làm được thì thiết nghĩ bạn nên bỏ cái nick này đi rồi tạo nick khác làm newbie đi nhé "
nè, ng ta IQ thấp thì chỉ có thể nói những câu như vậy, bỏ qua đi, chấp làm gì :3

Upvote 0
Còn cái nick tao đó m cứ ăn đi - chứ tao nản cái forum này lắm ròi - cứ len đây chơi phải đọc hết cai giáo án của bọn mày đưa ra - đoc mà làm sai thì có thằng vào tém - đây còn là nơi giao lưu ko hay là cái trường học cmnr

Upvote 0
Dân đen đọc ruler éo hiểu post sai thì phải nói cho nó hiểu là vì sao sai chứ. Đằng này bắt về đọc lại.Lên phường làm hồ sơ đợi cả buổi nó xem giấy tờ rùi nó phán câu: "không đc,về làm lại".Hỏi vì sao? trả lời: Về đọc lại.Xem có bị phang cái ghế vào mặt k.

Upvote 0
thì sai nó phai nhắc chứ nó close ròi nó point khac nào no thích làm gì làm

Chú đóng 10$/tháng thì khi post lung tung đ* cần xem rule là có người sẽ nhắc nhở chú nhẹ nhàng. Chú dùng forum free, người ta quản lý cũng gần như free, nên không ai rảnh đi soi để nhắc nhở đâu.
Đi mua thuốc giảm hổ báo về uống nhé! Nhớ đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi uống!

Upvote 0
Còn cái nick tao đó m cứ ăn đi - chứ tao nản cái forum này lắm ròi - cứ len đây chơi phải đọc hết cai giáo án của bọn mày đưa ra - đoc mà làm sai thì có thằng vào tém - đây còn là nơi giao lưu ko hay là cái trường học cmnr
để mình dự đoán, nếu mà cậu bị banned, thì lý do sẽ là xúc phạm BQT =))

lúc đó thì thôi khỏi nó, tự nhận mình là BQT thì thua =))

Upvote 0
Chúng nó ỷ có quyền cứ chém - nhiều khi chết ròi cũng ko biết là đi nhầm đường 1 chìu nữa :cool:

Upvote 0
Chú đóng 10$/tháng thì khi post lung tung đ* cần xem rule là có người sẽ nhắc nhở chú nhẹ nhàng. Chú dùng forum free, người ta quản lý cũng gần như free, nên không ai rảnh đi soi để nhắc nhở đâu.
Đi mua thuốc giảm hổ báo về uống nhé! Nhớ đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi uống!
cái luật nào đog 10$ ?

Upvote 0
KLQ nhưng vừa vào face bác MOD xem mặt mũi thế nào, =)). tự dưng e nhìn mặt mũi là cảm thấy ko có cảm tình rồi =)), thôi bớt nóng đi

Upvote 0
cái luật nào đog 10$ ?

Vậy là lục rule ra xem rồi =))
Không có rule đóng 10$ phải ko?
Vậy lần sau nhớ đọc kỹ rule nha!

Upvote 0

đóng tiền cũng bị nha b , mod này nghiêm khắc ko làm theo tình cảm đâu . mình đồng tình với b là quản lý rất mệt và free nhưng quản lý thân thiện thì sẽ dc nhinguờui quý mếm sau này còn đi offline thì còn vui vẻ cười đùa chứ b

Upvote 0
Cuộc sống các bạn chả ai thua ai cả - và cung ko thằng nào hiền hơn thằng nào cả - có lửa mới có khói - đừng thấy mình nt như thế cho là mình hổ báo , nó chửi mình kiểu đó nhưt óc

Upvote 0
Dân đen đọc ruler éo hiểu post sai thì phải nói cho nó hiểu là vì sao sai chứ. Đằng này bắt về đọc lại.Lên phường làm hồ sơ đợi cả buổi nó xem giấy tờ rùi nó phán câu: "không đc,về làm lại".Hỏi vì sao? trả lời: Về đọc lại.Xem có bị phang cái ghế vào mặt k.
VL , dân đen !! rule viết bằng TIẾNG VIỆT mà bạn !!
bạn thớt tham gia từ 2011 thì với việc như thế thì thỏa đáng thôi đó là nói về tình cảm đấy : ) , còn về lý thì bạn open lại thread mới mà hỏi là nhẹ nhàng , đâu phải gì quan trọng đâu mà xoắn banh đít vậy , mod làm sai thì chửi ko nói chứ làm theo rule thì bạn thớt nên shut da f*** up and listen đi , vs giộng điệu hổ báo vậy thì chả giải quyết đc gì đâu

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back