• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Richmond Berks - richmondberks.com

Tại lướt thấy có comment facebook và bad vote về tình trạng xoá account đầu tư lớn nên nghĩ có vấn đề thật. Hay mấy ông VN tu nghiệp sinh bên nhật dỗi hơi đi tung hoả mù tống tiền admin nhỉ? :D

Only japan (vi ai pi) thoy =.=
Chắc admin site coi jav xong ức chế ban hàng loạt ý mà :D

Paid insant, thế mà cứ lo :)

proof 08.04.png

Mấy a e chiến trước giờ ngon nhỉ, có dep được nhiều ko mọi người? share proof đi.

Em mới làm nhẹ chừng này

Attachments

23.4 KB · Views: 58
cũng hy vọng dài. em tính làm tầm 1k. mà hơi nhùng tay

Đang có bonus 20% cho ai đầu tư 500$ kìa. Haha

Không cần phải dep tới 500$ cũng có nhiều deposit bonus cho chúng ta. Như lần deposit đầu tiên của mình vừa rồi mình bỏ 20RBB mua cái code tăng 15% tiền deposit. Mình dep 11$ được >12,5$.

A e lưu ý để tránh bỏ lỡ nhiều cơ hội nhận thêm bonus khi deposit. Củ thể như sau:

- Ngay sau khi đăng ký chúng ta đã được tặng code tăng 3% tiền deposit. Quá ít, loại này mình thừa đầy, chắc bỏ đi thôi. Khi deposit ta click "Buy RBD" ở góc trên bên phải. Ra page Buy RBD, một loạt code tăng tiền dep chúng ta đang có nằm ở phía bên phải, "You have available promo codes:" Dùng code nào thì copy vào ô "Enter your promo code here" rồi thực hiện deposit là được sẽ nhận được bonus.

- Làm vài nhiệm vụ đơn giản như hoàn thiện profile, share mạng xã hội, cài app trên mobile, subscribe ... là chúng ta kiếm ngay được 110$ RBB (bạn nào khó khăn chỗ này cứ hỏi mình có thể giải thích thêm). Tiền này để đó hưởng lãi 0.05%/ngày và lãi về phần tiền rút được. $ RBB còn nên dùng để mua code deposit bonus. Sau khi vào Menu > Account, ta vào Menu > Store (Menu ở góc trên bên trái nhé). Ở đó bán gói nâng cấp account VIP để tăng % lãi hàng ngày và code tăng % tiền deposit. Ban đầu có 2 loai code tăng tiền dep là code tăng 10% giá 10RBB và code tăng 15% giá 20RBB (lần dep đầu mới có giá rẻ vậy, các lần dep sau code sẽ có giá cao hơn nhiều). Bỏ ít RBB bonus mua code này dùng để tăng tiền dep thôi. Hôm trước mình bỏ luôn 20RBB để mua code tăng 15%. Code mua rồi có thời hạn dùng nên mọi người lưu ý chỉ mua trước khi dep để dùng luôn nhé, ko cứ dể RBB đó còn đẻ lãi.

Last edited:
Không cần phải dep tới 500$ cũng có nhiều deposit bonus cho chúng ta. Như lần deposit đầu tiên của mình vừa rồi mình bỏ 20RBB mua cái code tăng 15% tiền deposit. Mình dep 11$ được >12,5$.

A e lưu ý để tránh bỏ lỡ nhiều cơ hội nhận thêm bonus khi deposit. Củ thể như sau:

- Ngay sau khi đăng ký chúng ta đã được tặng code tăng 3% tiền deposit. Quá ít, loại này mình thừa đầy, chắc bỏ đi thôi. Khi deposit ta click "Buy RBD" ở góc trên bên phải. Ra page Buy RBD, một loạt code tăng tiền dep chúng ta đang có nằm ở phía bên phải, "You have available promo codes:" Dùng code nào thì copy vào ô "Enter your promo code here" rồi thực hiện deposit là được sẽ nhận được bonus.

- Làm vài nhiệm vụ đơn giản như hoàn thiện profile, share mạng xã hội, cài app trên mobile, subscribe ... là chúng ta kiếm ngay được 110$ RBB (bạn nào khó khăn chỗ này cứ hỏi mình có thể giải thích thêm). Tiền này để đó hưởng lãi 0.05%/ngày và lãi về phần tiền rút được. $ RBB còn nên dùng để mua code deposit bonus. Sau khi vào Menu > Account, ta vào Menu > Store (Menu ở góc trên bên trái nhé). Ở đó bán gói nâng cấp account VIP để tăng % lãi hàng ngày và code tăng % tiền deposit. Ban đầu có 2 loai code tăng tiền dep là code tăng 10% giá 10RBB và code tăng 15% giá 20RBB. Bỏ ít RBB bonus mua code này dùng để tăng tiền dep thôi. Hôm trước mình bỏ luôn 20RBB để mua code tăng 15%. Code mua rồi có thời hạn dùng nên mọi người lưu ý chỉ mua trước khi dep để dùng luôn nhé, ko cứ dể RBB đó còn đẻ lãi.
khi dc lãi rbb có tái đầu tư dc ko bác/
?

khi dc lãi rbb có tái đầu tư dc ko bác/
?

Lãi rút về rồi dep lên lại để đầu tư thôi bạn. Ah mà lãi tích đủ 0.5$ thì rút được nhưng min dep 10$ cơ :)

Khi kiếm được >100RBB thì tích lãi khoảng 10 ngày là đủ min rút 0.5$.

Last edited:
up proof, paid instant.

The amount of 3.18 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U12740448->U5910xxx. Memo: API Payment. send to user .. Date: 06:56 09.04.17. Batch: 172115364.

- Làm vài nhiệm vụ đơn giản như hoàn thiện profile, share mạng xã hội, cài app trên mobile, subscribe ... là chúng ta kiếm ngay được 110$ RBB (bạn nào khó khăn chỗ này cứ hỏi mình có thể giải thích thêm). Tiền này để đó hưởng lãi 0.05%/ngày và lãi về phần tiền rút được. $ RBB còn nên dùng để mua code deposit bonus. Sau khi vào Menu > Account, ta vào Menu > Store (Menu ở góc trên bên trái nhé). Ở đó bán gói nâng cấp account VIP để tăng % lãi hàng ngày và code tăng % tiền deposit. Ban đầu có 2 loai code tăng tiền dep là code tăng 10% giá 10RBB và code tăng 15% giá 20RBB (lần dep đầu mới có giá rẻ vậy, các lần dep sau code sẽ có giá cao hơn nhiều). Bỏ ít RBB bonus mua code này dùng để tăng tiền dep thôi. Hôm trước mình bỏ luôn 20RBB để mua code tăng 15%. Code mua rồi có thời hạn dùng nên mọi người lưu ý chỉ mua trước khi dep để dùng luôn nhé, ko cứ dể RBB đó còn đẻ lãi.
Mình thấy nó chôn vốn nên cũng ngại dep thêm o_O

Mình thấy nó chôn vốn nên cũng ngại dep thêm o_O

uhm, như mình nói rồi mà, HYIP này dành cho người nhiều vốn và có thể phân bổ đầu tư cho tương lai, còn a e ít vốn chắc phải kiếm mấy HYIP after 1 day mà lướt sóng thôi :)

Với cả chiến thuật là cũng ko nên bỏ hết trứng vào một giỏ, sẩy chân thì ngã đau lắm, nên phân bổ ra một số program ngon, cái nào ngon hơn thì nặng hơn ti thôi.

Contest mới của Richmond Berks:

100 giải thưởng cho 100 người may mắn được lựa chọn ngẫu nhiên qua random.org. Tổng giải thưởng 100k$ từ giải 8 100$ tới giải nhất 30k$. Contest bắt đầu từ 07/4/2017, kéo dài 2 tháng và kết thúc chọn và công bố giải ngày 07/6/2017.

Thực hiện các bước sau để đăng ký tham gia:
1. Đăng ký và đăng nhập Richmond Berks.
2. Có ít nhất 1 active depisit min 10$.
3. Like và share entry về contest trên facebook. Link entry contest: https://www.facebook.com/richmondbe...822500078520/1583376455023123/?type=3&theater
4. Chờ tới ngày 07/6/2017 xem trực tiếp quay số trúng giải phát trên youtube.

A e nào đầu tư thì tham gia thử vận may nhé. Contest 20k$ vừa rồi bạn kimkimbmt lệch 1 nấc ăn giải 1.2k$ nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom