RicardoKaka xù tiền BN

ct_ou

Hero
Verified
Reactions
1,059
MR
1.678
Trước đây có reg acc cho RicardoKaka, RicardoKaka kêu là sẽ BN ngay khi LR mở lại. Và sau nhiều ngày chờ đợi vẫn không thấy tiền BN đâu mặc dù đã nhắc nhở nhiều lần và đã giao acc theo yêu cầu.
Đây là topic của RicardoKaka: http://mmo4me.com/showthread.php?74193-BN-006LR-1-dang-ki
Mặc dù số tiền ít ỏi chẳng đáng là bao nhưng nó nói lên danh dự và nhân phẩm của một con người. Bây giờ cho RicardoKaka thời gian 48 tiếng để hoàn thành nghĩa vụ, nếu sau thời gian trên mà vẫn chưa hoàn thành nghĩa vụ mình sẽ report scam. :m003:

Bị cáo có 48 tiếng để xử lí !

Tiền nhỏ cũng là tiền. Scam ít đc thì sẽ Scam nhiều được , phải ngăn chặn sớm, khi nó còn nhỏ.

mình cũng reg mà chưa thấy bonus đâu

rinny6789
có lẽ cái ông scam bên topic mua pp kia và ông này là 1 và cùng là rinny6789 hoặc nongdan gì đó
Cảnh báo với anh em: Tên nào chơi bet, reg bán tk LR thì 90% là rinny6789 nên gặp tên nào như vậy thì nên đề phòng

RicardoKaka trùng IP nhiều lần với livebetpro

:binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76: sao dạo này lắm người xù tiền thế nhỉ :binhsua76::binhsua76::binhsua76:

RicardoKaka trùng IP nhiều lần với livebetpro

haizz vụ bên kia còn chưa xong lại thêm vụ bên này hay nhờ ông em vào post kèo cho anh em hội bet nên nick mới trùng IP , sẽ pm yahoo cho chú kaka vào BN cho anh em chả đáng mấy xu thằng đó chắc đang bận việc thôi

haizz vụ bên kia còn chưa xong lại thêm vụ bên này hay nhờ ông em vào post kèo cho anh em hội bet nên nick mới trùng IP , sẽ pm yahoo cho chú kaka vào BN cho anh em chả đáng mấy xu thằng đó chắc đang bận việc thôi
Ờm, vậy à, mình có check IP kaka thấy trùng nên nói thế để bạn giải bày sự việc đoá mà

Ờm, vậy à, mình có check IP kaka thấy trùng nên nói thế để bạn giải bày sự việc đoá mà

rubi nhớ mình lúc tối pm nhờ trung gian chứ dù sao cũng cảm ơn rubi ko thì mình đã dính quả cam 120PZ của Aken đêm qua .

rubi nhớ mình lúc tối pm nhờ trung gian chứ dù sao cũng cảm ơn rubi ko thì mình đã dính quả cam 120PZ của Aken đêm qua .
Spam cho mấy người bên mmo4you phòng tránh vậy mà chã ai chịu tạo topic, thế là đã có 1 nạn nhân bị scam 50$ >"< làm mình bực bội cả ngày hôm nay

Do cậu kaka lên HCM làm thủ tục nhập học ko online BN dc có nhờ mình BN cho các bạn
vui lòng kiểm tra lại nha

bạn Recardokaka vui lòng giải thích về việc trùng IP thời điểm livebetpro tạo topic mua bán acc PP, chơi trò tung hứng.

Nếu không giải thích được bạn sẽ ra đi theo livebetpro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week