[ricabux] hungpp tuyển ref - Site ngon đang free up premium - vẫn là RB 100% mãi mãi

ok.thanks....còn site nào ngon ngon ref dùm free lun cho...

Hiện tại đang chiến site PHD-BUX là tớ tuyển Ref
http://mmo4me.com/showthread.php?55431-phd-bux-thanhlp24-tuyen-reg-reback-100-mai-mai&p=1059186

còn một số site đang solo như Globalpaid-bux (đã từng bị delete acc một lần nên ko tuyển nữa), charmbux (minpaid lớn và bị del 2/3 số ref một cách random nên ko tuyển), variantbux, và một vài site khác đang test thư thôi :D

ktonline

Junior
Reactions
163
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình ko hiểu lắm, up acc lên pre mà cũng cho free à cậu :s

up phát cho bác, có proof chưa bác :binhsua44:

:D site này minh đâu có nhiều ref lắm đâu mà nhanh thế hehe, thanks vì đã up giúp nhé!

Mình ko hiểu lắm, up acc lên pre mà cũng cho free à cậu :s

Thực sự là cung chưa rõ câu hỏi của bạn lắm. Nhưng mình xin giải thích cái câu free up premium là mỗi một site khi bắt đầu hoạt động thì họ có chính xách ưu đãi dành co một số lượng thành viên đầu tiên nhất định. Cụ thể ở đây là nó upgrade tự đông cho 15k members đầu tiên tham gia site. Bình thường thì bạn đang ký miễn phí nó chỉ là standard member bạn muốn lên premium thì phải mất một phí nhất định để nâng cấp!

có gì chưa rõ bạn cứ cm ở đây coi như up giúp mình luôn nha! và cũng để các pro khác vào giải thích trong trường hợp tớ hiểu sai hoặc tớ ko biết! thanks bạn!

Thông báo:

Tình hình site Ricabux này chiến có vẻ đang rất ổn nhưng việc sử dụng tool để click thì lại bị block IP liên tục. Hiện tưởng của nó là bạn ko conect dc với sever của nó, như kiểu site đã die rồi ấy, nhưng thực chất là IP của bạn bị nó block

cái giải quyết cụ thể là bạn phải thay đổi IP của bạn, nếu reset moderm mà đổi dc IP của bạn thì bạn chỉ việc reset sau đấy click thủ công site này nhé.

Hiện tại có 4 bạn dươi đây là ko click dc từ ngày 26/5 ko hiểu là do bận hay do bị block IP các bạn có thể pm mình vào thời gian sau 11h tối để mình hướng dẫn cách change IP thủ công trong trường hợp reset IP mà ko đổi dc IP nhé!

1. phanhtau
2. buongemra
3. tamthuong
4. llawliet

tamthuong

Newbie
Reactions
27
MR
0.000
Thông báo:

Tình hình site Ricabux này chiến có vẻ đang rất ổn nhưng việc sử dụng tool để click thì lại bị block IP liên tục. Hiện tưởng của nó là bạn ko conect dc với sever của nó, như kiểu site đã die rồi ấy, nhưng thực chất là IP của bạn bị nó block

cái giải quyết cụ thể là bạn phải thay đổi IP của bạn, nếu reset moderm mà đổi dc IP của bạn thì bạn chỉ việc reset sau đấy click thủ công site này nhé.

Hiện tại có 4 bạn dươi đây là ko click dc từ ngày 26/5 ko hiểu là do bận hay do bị block IP các bạn có thể pm mình vào thời gian sau 11h tối để mình hướng dẫn cách change IP thủ công trong trường hợp reset IP mà ko đổi dc IP nhé!

Hichic không phải nó block IP mà tại nó bắt phải theo dõi ads -> auto kô làm được @@.:binhsua32:
Thôi đành click tay vậy.

Hichic không phải nó block IP mà tại nó bắt phải theo dõi ads -> auto kô làm được @@.:binhsua32:
Thôi đành click tay vậy.

Nếu bạn vẫn login vào dc thì ko phải là bị block IP, nếu bạn ko vào dc site này luôn như kiểu site off rồi ấy thì là bị block IP bạn nhé, Site này bạn nêu click bằng tay thôi nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week