rh-gold.com - Site đầu tư chỉ 1$ > 200$ qua PP và PM đã có poof

K bác ơi, cái phần tiền lãi nó cộng vô main balance r á. Mà lúc em rút hết thì nó cho em withdraw tiền gốc là 10 usd, còn 1.42 usd nó nằm lại trong main balance. Hôm qua em withdraw lại 1.42 đô lãi đó thì nó báo qua mail là bị lỗi.
chắc do chưa qua 72h khi dep vào

xin chào các bạn,
MInh tham gia trang Rh-Gold
Minh rút gốc cách đây 5 ngày rồi, 5000 usd, cổng Perfecmoney, đến giờ vẫn báo pending,
các bạn có gặp trường hợp vậy không,
Cùng thời điểm bạn mình rut vốn 500usd 3 tiếng về, mà mình thi báo pending, xin các bạn chia sẽ có huong khăc phukc khong ah
xin cảm ơn

xin chào các bạn,
MInh tham gia trang Rh-Gold
Minh rút gốc cách đây 5 ngày rồi, 5000 usd, cổng Perfecmoney, đến giờ vẫn báo pending,
các bạn có gặp trường hợp vậy không,
Cùng thời điểm bạn mình rut vốn 500usd 3 tiếng về, mà mình thi báo pending, xin các bạn chia sẽ có huong khăc phukc khong ah
xin cảm ơn
chụp xem bạn

hinh mình up kèm, có khi nào nó quy định perfecmoney toi đa 1 ngay rut 2500, mà mình rut 5000 nên treo khong ta, nhug nếu treo thì nó phải trả về tài khoản đầu tư tiếp tục, đằng này ní cứ treo vậy,

Attachments

392.2 KB · Views: 49
    429.4 KB · Views: 41
Perfect Money 1$** - 2500 $ ( ** - also min per operation) 0.10$ - unlimited
hinh mình up kèm, có khi nào nó quy định perfecmoney toi đa 1 ngay rut 2500, mà mình rut 5000 nên treo khong ta, nhug nếu treo thì nó phải trả về tài khoản đầu tư tiếp tục, đằng này ní cứ treo vậy,
Daily input / output money limits

Perfect Money 1$** - 2500 $ ( ** - also min per operation) 0.10$ - unlimited
gửi mail cho nó đi bạn

hi bạn,
Bạn có bao giờ gửi email mà nó trả lời cho bạn không? Mvpquay bạn có thể cho mình số điện thoại không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,396
170,504
Latest member
nguyenthuy92131

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom