Matrix Revsharepays.com - Site Revenue Sharing tiềm năng giống ADH và ADZ

Status
Not open for further replies.
Em đã đăng ký cho bác thớt rồi nhé. Ngồi hóng xem tình hình thế nào rồi DEP.

- - - Updated - - -

Share chết có nghĩa là đủ 130% thì sẽ có vốn + lời trong balance đúng không. Nếu không kịp rút trước khi share chết thì sao .

Vốn cậu bỏ vào là mất... sau đó nó chia lãi % cho cậu khi nào đủ 130% vốn của cậu là share chết.... còn lãi thì cậu rút khi nào không đc đâu cần phải chờ share chết

1 ngày 22h mà cậu.....?

1 ngày 22h mà cậu.....?
cậu chụp hình xem nào. của tớ báo là 1 ngày 8h mà. hình của tớ đây New Bitmap Image.jpg

Vốn cậu bỏ vào là mất... sau đó nó chia lãi % cho cậu khi nào đủ 130% vốn của cậu là share chết.... còn lãi thì cậu rút khi nào không đc đâu cần phải chờ share chết

Lãi thì rút lúc nào cũng được cậu nhỉ. Lãi thì cứ tích lũy dần vào balance. Nó pay instantly à.

nếu có cổng PZ mình theo thớt 150$

reg sẵn 1 acc ủng hộ thớt .
id : cccccc

Reg cho thớt, ID :bigdee

trên site nói rcb 15% thớt kêu rcb 10% =))

[h=4]Total Members - 676 Chỉ còn 13h nữa là SITE chạy... anh em nào theo thì chuẩn bị tiền nhé

Mỗi SHARE giá 20$[/h]

site này admin việt nam nhé anh em.ko biết có đúng ko

Hello eric,
I wish to welcome and thank all our members for joining Revsharepays. We are good to start the launch. Our script has been tested and all seems to be perfect.

At this moment, we have enable a feature that will allow members to fund their account as the launch has now been postponed to TOMORROW the 16th of July. 9.30 Central Time.

We are giving you 24hrs to fund your wallet. Then launch starts tomorrow.
We are doing this to avoid server timeout during the official launch tomorrow.

All you have to do now is go login into your account and fund your wallet.
As we launch, all you need do is use funds in your wallet to purchase ad shares.

We have done this to enable a smooth launch tomorrow.
Here is your link to add funds to your wallet .

>> http://www.revsharepays.com/?p=fund_wallet
You will need to login into your account to be able to fund your wallet.

Thanks all as we all prepare for the huge launch tom orrow.

Thanks
Jason Tuan,
Admin

thằng Jason Tuan là việt kiều Canada đó . Hồi nhỏ nó ở cạnh nhà em :))

site này sao rồi thớt. thấy mem tăng nhanh quá. mà mình đã dep 20$ vào rồi nhưng ko có chỗ mua share

ec admin việt thì hi vọng site này sống lâu 1 tý k thì cũng k đến nỗi để ae vn húp cháo :| ,còn 1h nữa....

ec admin việt thì hi vọng site này sống lâu 1 tý k thì cũng k đến nỗi để ae vn húp cháo :| ,còn 1h nữa....

site này dời lại rồi hơn 1 ngày nữa mới chạy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,376
170,496
Latest member
bk8139

Most viewed of week