Matrix RevSale - 4.5$/share, free 3$ khi đăng ký, chấp nhận STP, PM, Ego

Status
Not open for further replies.
ok. vậy là chơi được. ah mà dạng này nếu đầu tư mua 2 share thì khoảng bao lâu hồi vốn vậy bạn. chưa chơi cái này bao giờ.
Thể loại này là lấy tiền người sau trả người trước. Bao lâu hồi vốn thì còn tùy thuộc lượng người mua share và tái đầu tư sau bạn. Có thể là vài giờ, có thể vài ngày, có thể vài tháng và cũng có thể chẳng bao giờ
Quan trọng là chơi ngay từ đầu và biết dừng đúng thời điểm thì sẽ có lãi. Chơi sau và ham hố lãi cao thì khả năng mất tiền là rất cao.

Latest Announcements
Add fund [enable]
We have just enabled the add fund feature in order to do the final test. Also you would be able to add funds now and purchase your ad packs right after the launch.

Dep tiền dc rồi đó anh em ơi, Admin vừa thông báo trên MMG :p

Thể loại này là lấy tiền người sau trả người trước. Bao lâu hồi vốn thì còn tùy thuộc lượng người mua share và tái đầu tư sau bạn. Có thể là vài giờ, có thể vài ngày, có thể vài tháng và cũng có thể chẳng bao giờ
Quan trọng là chơi ngay từ đầu và biết dừng đúng thời điểm thì sẽ có lãi. Chơi sau và ham hố lãi cao thì khả năng mất tiền là rất cao.
ví dụ giờ dep tiền vô mua 2 share như bạn nói nó cho free 3$ mỗi share là 4.5$ vậy tui muốn mua 2 share là khoảng 6$. sáng mai site 7h chạy.thì khi nào và thế nào để lấy lại vốn, :oops:
ps: chưa chơi thể loại này bao giờ nên hỏi hơi nhiều.

ví dụ giờ dep tiền vô mua 2 share như bạn nói nó cho free 3$ mỗi share là 4.5$ vậy tui muốn mua 2 share là khoảng 6$. sáng mai site 7h chạy.thì khi nào và thế nào để lấy lại vốn, :oops:
ps: chưa chơi thể loại này bao giờ nên hỏi hơi nhiều.

Như mình nói ở trên. Nó chia l;ãi phụ thuộc vào doanh số bán hàng. Nghĩa là cứ có người mua share thì số tiền mua share đó sẽ được chia đều cho các share trước đó. Không có người nào mua share thì đồng nghĩa là share của bạn không được chia lãi.
Không có một mức chia lãi cố định nào cả. CHo nên cũng sẽ không có thời hạn cho share của bạn hết hạn. Có thể chỉ vài tiếng, có thể vài ngày thậm chí có thể mất tiền. Vì thế cân nhắc trước khi chơi.

Mình thường chơi thể loại rev share này bởi nếu chơi ngay khi nó chạy và không tái đầu tư thì sẽ không sợ bị lỗ (trừ khi site chủ động fastScam

#1 rebornkun nhé
Mai sáng đi học rồi, sao chiến đây :(

Đã DEP vào chiến em nó 10.5$

Tình hình là nên DEP trước và sáng mai đúng 7h sáng thì bắt đầu mua share nhé. Để tới lúc đó mới DEP nhỡ bị lỗi sẽ không kịp support và có thể dẫn tới việc bị lỗ.

sao nó cho dep sớm thế nhỉ?

chắc chỉ có Admin biết, dep bây giờ thì ngay 7h sáng mai mua Adshare rồi surf 5 ads hưởng lãi thôi :D

sao nó cho dep sớm thế nhỉ?
Site nào cũng cho DEP sớm vậy để đúng giờ site chạy là có thể mua share luôn. CHứ lúc site chạy mới DEP thì lúc đó lượng truy cập đông có thể bị lỗi và mất tiền oan. Vì thế DEP sớm sẽ có lợi hơn

Site nào cũng cho DEP sớm vậy để đúng giờ site chạy là có thể mua share luôn. CHứ lúc site chạy mới DEP thì lúc đó lượng truy cập đông có thể bị lỗi và mất tiền oan. Vì thế DEP sớm sẽ có lợi hơn
surf ad thế nào vậy cậu? có giống click ad ptc ko?

Đăng nhập, trên đầu có dòng :Start Surfing thì kick vào đó. Nó sẽ ra trang surf. Xem trang web 15 giay, nó bắt xác nhận thì chọn hình giống nhau. CHọn xong nó chuyển trang khác. ĐỦ 5 site thì có thể dừng lại
vừa thấy xong hihi thằng admin người indo hay sao ấy nhỉ

Đăng nhập, trên đầu có dòng :Start Surfing thì kick vào đó. Nó sẽ ra trang surf. Xem trang web 15 giay, nó bắt xác nhận thì chọn hình giống nhau. CHọn xong nó chuyển trang khác. ĐỦ 5 site thì có thể dừng lại
chưa chuyển tiền vô. giờ suft trước rồi dept sau được ko nhỉ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,790
Latest member
tuynh3740

Most viewed of week

Most discussed of week