• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Revenuewallet - Revenuewallet.com - dep PZ, STP, Ego rút LR, PM

Status
Not open for further replies.
Nghe thằng bạn nói STP đang nghỉ làm việc vì cuối năm! Tại nó cũng có Cash tiền về nhưng giỡ cũng chưa có!

thế thì từ hôm đó đến giờ nó tẩu hết STP đi rồi
anh em nào dis PZ thì còn cơ hội

Members trên MMG cũng đã dispute PZ và STP. Anh em MMO4VN không đơn độc đâu. Thằng Admin này chơi rất bẩn, cứ có ai dep $ nhiều nhiều là nó block account. Động thái khiêu khích dispute.

Members trên MMG cũng đã dispute PZ và STP. Anh em MMO4VN không đơn độc đâu. Thằng Admin này chơi rất bẩn, cứ có ai dep $ nhiều nhiều là nó block account. Động thái khiêu khích dispute.

tin tức tốt. nhưng stp nghỉ lễ thì thằng admin dư thời gian tẩu tán. hix

2 hôm nay còn k thèm chia lãi :))

mình rút 2 lần 20$ rồi :(

nếu nhỏ hơn số tiền bạn đã dep vào thì vẫn dis dc như thường, nó sẽ trả bạn đúng số chênh lệch, mình đã dis mấy thằng hyip ngon lành, yên tâm

cuối cùng cũng bị block acc :(

Dear Le Quoc Hoang,

Before any action we kindly ask you to submit a ticket to our support team. They would be able to help you with that.

Sincerely,

RevenueWallet

Ai giúp tớ cái reply coi nào

AI giúp zùm cái respons cho pz nào @@
Lúc nhờ giúp sao chả có ai thế nhỉ....

ko biết dis STP tỉ lệ thành công có cao ko nữa hjx

Ai giúp tớ cái reply coi nào

"I tried to contact with you but have not received any explain from you. Then, you only paying via pz because members dispute pz and scam all money from another payment processor same as PM, LR. My money still pending, after, you are block my account for a scam money in it and delete proof. So, too much for a scam. Many many menber dispute you, pz can see, I request full refund"

tự đổi nhưng cổng thanh toán viết tắt ra nhé

Date: January 01, 2013 1:23:45 AM
Amount Sent: $5.00 USD
Sender Name: RevenueWallet
Sender Email: [email protected]
Message: You have received funds from RevenueWallet. Please kindly post a screenshot on http://revenuewallet.com/forum

Date: January 01, 2013 1:23:45 AM
Amount Sent: $5.00 USD
Sender Name: RevenueWallet
Sender Email: [email protected]
Message: You have received funds from RevenueWallet. Please kindly post a screenshot on http://revenuewallet.com/forum

lại chiêu trò nữa, thằng này cứ cố gắng mãi, =)) đừng ai thấy tiền về acc ngta mà ngu dại gỡ dispute nó nha.

1. Tiền về acc người ta chứ không phải acc mình

2. Một khi đã gỡ thì không thể dispute lại dc, tới lúc đó nó scam cho biết, đừng bao giờ tin những gì thằng nào từng lừa đảo nói ra.

3. Ai không dis để moi dc tiền của nó thì cứ moi nhưng đảm bảo, nó chẳng tốt đẹp trả bạn đủ tiền dep đâu, ít nhất là chênh lệch tỷ giá giữa LR, PM và PZ rồi. Khi mà dispute thành công acc nó hết tiền thì chẳng xơ múi dc tý chút nào nữa đâu, chưa huề vốn thì nó đâu cần biết. Đến lúc đó dis thi đã muộn, =))

Ngta diss từ lâu rồi...bác xem lại mấy trang trước có chỉ dis stp đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back