Matrix Revenuewallet - Revenuewallet.com - dep PZ, STP, Ego rút LR, PM

Status
Not open for further replies.
có ai có proof hôm nay chưa, dân tình ào ạt gom tiền quá nó thấy quá lời, khéo scam lắm à

chậc, số là còn ít pz tính rửa chứ ko ham hố gì thằng này, lãi cao quá, hyip mà lãi kiểu này là scam sớm ko thôi, không ngờ phải dep thêm ít lr, uổng thật.
Time rút tiền của nó là từ 48-72h mà! Vẫn chưa đến hạn mà! Cứ đợi tiếp đi!

:m146: nó đang tìm cách tẩu tán 6k$ của bác nào mới cúng cho nó

điều này là dĩ nhiên, nhưng nếu nhận 6000$ rồi lại gửi đi acc khác ngay, mình cá với bạn là bị hold chắc, =)), chơi kiểu này ít có ngu
lắm, =))

Nếu nó có kinh nghiệm một chút, sẽ ko tẩu tán hết, lúc đó còn hy vọng kiếm dc mấy chục phần trăm tiền refund nếu dis

Hại não thật. Lỡ đâm đầu vào nó giờ như ngồi trên đống lửa. Ôi Reven ơi là Reven...............

lão invest toàn chở cam về cho 4rum mình.
lần này chắc ko dám tham gia invest nữa rồi. 500$ la quá dủ cho 1 bài học scam.
500$ = 20shot = 20 ve MS = 20 ngày gõ capcha. !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

500$ = 20shot = 20 ve MS = 20 ngày gõ capcha. !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ôi 500$ = 20 ngày capcha pro là đây :m098:

Thật lòng xin lỗi các bạn khi mang về site không tốt. Nhưng mình cũng test trên MMG và có nhiều pro tham gia nên mới mang về.
Còn độ an toàn thì không thể đảm bảo được. Mình đã ghi ở đầu topic là : Các bạn nên suy nghĩ kỹ trước khi quyết định đầu tư

Còn vụ cậu mmo20132020 dep 6k, mình đã contact về vụ mất commisson với admin thì nhận được trả lời như sau :

Message From: Admin (ID:-1)
Message Date: 22-12-2012 09:51:30
Hello,

We have investigated this issue and our logs show that you are not the up line referrer of this user as they might have been referred to the website using another referral link.

Best Regards
RevenueWallet Admin

Thật lòng xin lỗi các bạn khi mang về site không tốt. Nhưng mình cũng test trên MMG và có nhiều pro tham gia nên mới mang về.
Còn độ an toàn thì không thể đảm bảo được. Mình đã ghi ở đầu topic là : Các bạn nên suy nghĩ kỹ trước khi quyết định đầu tư

Còn vụ cậu mmo20132020 dep 6k, mình đã contact về vụ mất commisson với admin thì nhận được trả lời như sau :

Message From: Admin (ID:-1)
Message Date: 22-12-2012 09:51:30
Hello,

We have investigated this issue and our logs show that you are not the up line referrer of this user as they might have been referred to the website using another referral link.

Best Regards
RevenueWallet Admin

nó nuốt tiền rồi, bạn có chụp hình tên ref trong tài khoản và lệnh rút 600$ ko, đập vào mặt nó. Còn trả lời ticket chính là chưa muốn scam đâu, khổ thật

nó nuốt tiền rồi, bạn có chụp hình tên ref trong tài khoản và lệnh rút 600$ ko, đập vào mặt nó. Còn trả lời ticket chính là chưa muốn scam đâu, khổ thật

Có kịp chụp hình ref đâu bạn à. Nó xóa ngay mà. Mình có lường trước được là sẽ có vụ này đâu.

Từ hồi tham gia MMO đến giờ chưa gặp thằng Admin nào chơi bẩn như thằng Admin RevenueWallet này.

Ôi thế này là thế "lào" chúng nó cứ muốn gây sóng gió cho mmo việt nam đây mà. Haizz bao giờ mới có sự yên ổn đây? Thế cậu mmo20132020 làm cái ticket hỏi xem tuyến trên của mình là ai và xin thử cái mail của nó xem thế nào? Có gì nhờ mấy anh UG và hacker hack tài khoản nó rồi rút về là ok men :m131: Vào chém gió chém bão tý anh em đừng quang gạch nhiều quá nhé :m021:

Chấp nhận chơi invest thì chấp nhận bị scam đi ông! Đừng có nói như vậy!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,844
172,924
Latest member
bietchua677

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week