Matrix Revcoin - Revcoin.org. Hyip/ Mining/ Exchanger. Lãi ngày 2.5-3.5%(58 ngày). BTC-PM-PZ-PE

Status
Not open for further replies.
Anh em bình tĩnh.
Hãy nén đau thương đi tìm site khác để chơi nào :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Anh em bình tĩnh.
Hãy nén đau thương đi tìm site khác để chơi nào :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
giờ ngoài rác ra thì còn site nào nhỉ? :oops:

giờ ngoài rác ra thì còn site nào nhỉ? :oops:

Rác thì em vào lâu rồi.
Site tiếp theo em tính vào là site của bác đấy :D. Mỗi tội dep chắc mất cả tháng.

Ko liên quan nhưng thằng admin sợ dispute vẫn đang pay Pz kìa. Còn anh em PM, btc chết hết

Thím @kiemtienonlinevoz số ám site HYIP vl. :D. Lần sau thấy anh em vào rồi phải tránh ra ngay nhé.

Công nhận. Ông @kiemtienonlinevoz chơi site nào tịt site đấy :oops: Hổng biết ổng có chơi site eva kia ko nữa. Lỡ dep ràu:oops:

Thím ấy ám HYIP thôi. Ổng dep vào HYIP một phát là 2-3 tuần sau nó ra đi. Còn các site loại khác thì chưa thấy trg hợp nào

Eva không phải hyip thế là gì vậy bác?

Sorry, đọc lướt nên nhầm với site khác.
Eva là viết tăt của site nào thế =)). Ko chơi nên ko biết

Bỏ mấy site lãi ngày đi mấy bác.

Bỏ mấy site lãi ngày đi mấy bác.

Cái này thì tuỳ thôi. Ko phai site lãi ngày nào cũng ko tốt. Gọi chung nó tuỳ vận may và lòng tham admin chứ ko vơ đũa cả nắm được đâu. Site lãi tuần mà admin nó muốn thì nó vẫn bán cam sớm là chuyện bt :cool:

Revcoin đã scam.

Thực sự mình cũng đang rất rối bời và không biết nên nói gì vào lúc này. Thành thật xin lỗi các bạn vì một dự án không tốt. Đã khiến các bạn thiệt hại cùng mình.

Sau sự việc lần này mình sẽ tìm một hướng đi khác bền vững hơn, có tính thực tế hơn để cùng các bạn gỡ gạc lại phần nào.

Thành thật xin lỗi các bạn.

Thua keo này ta lại bày keo khác:D

Gần đây bị dính 2 quả của Revcoin và Fissioncoin :D. Có lẽ không có duyên với "coin" rồi, he he. Đắng mề :D

Chia buồn cùng mọi người! có theo dõi site này nhưng cũng ko có ý định vào ngay từ đầu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week