[resign] Tuyển ref chiến buxify. support nhiệt tình + BN đến 7$ cho newbie

Status
Not open for further replies.
mình chơi từ hồi v1, sau đó bỏ giờ mới chơi lại, chuyển upline xong rùi mới click mờ
tại lúc mình check thì số click của bạn là 14. sr nha.

---------- Post added at 11:36 PM ---------- Previous post was at 11:30 PM ----------

ID kiykun123 đủ 100 click roài nhà bạn, bạn check nhé ^^
đã RB cho bạn 0.2LR nhé

---------- Post added at 11:37 PM ---------- Previous post was at 11:36 PM ----------

U9842388 ! chờ bạn rb

đã RB cho bạn 0,2LR nha.

UY TÍN, CHẤT LƯỢNG​
SUPPORT NHIỆT TÌNH, HƯỚNG DẪN ĐẦU TƯ CÓ LÃI​

2. Cách đầu tư site:
Tùy theo số vốn bạn có bạn có thể xác định đầu tư site này có hiệu quả. Có nhiều thì đầu tư nhiều, có ít thì đầu tư ít.
VD nhỏ cho các bạn: bạn muốn đầu tư kiếm lãi gói 20$ mỗi tháng từ site này. Vậy thì hãy chuẩn bị tầm từ 35 - 40$.
Lần up 1: Đầu tư vào site luôn 20$. lần đầu đầu tư mục đích chỉ để đẩy blance lên cao, ko nhằm mục đích lấy lãi. Vì vậy ngày nào bạn cũng đăng nhập và click ads bình thường như mem free. Bạn sẽ hoàn thành gói up đầu tiên trong 20 ngày (có thể ngắn hơn)
Lần up 2: Căn cứ vào blance và tỉ lệ chia lãi của buxify mà bạn xem xét đầu tư để đẩy blance lên hay đầu tư để lấy lãi. nếu blance vẫn còn thấp, chưa đủ có lãi thì bạn tiếp tục đầu tư gói 20$ để đẩy blance lên. Hết 20 ngày thì hoàn thành gói up (với những bạn blance đầu tư đã có lãi thì có thể đợi đến hết 30 ngày)
Lần up 3: Lần up này chắc chắn bạn sẽ có lãi.
Đến đây hẳn có bạn sẽ đặt câu hỏi: tại sao có thể phải up đến lần thứ 3 mới có lãi mà chỉ cần có khoảng 35 - 40$. xin trả lời bạn rằng: mình còn số tiền rút về từ site nữa, 1$ là bạn có thể rút về tài khoản PP, AP.
Ngoài ra để đẩy blance lên bạn có thể up phát gói 50$ luôn trong lần đầu. Sau up gói 20$ để thu lãi dần.
*Chú ý: #1. VD trên chỉ đúng tại thời điểm này (21/4/2012), sau 1 năm mà bạn theo cái vd này đừng pm bảo mình chém gió nhé. Và nếu bạn là người dày vốn thì bạn có thể đầu tư kiếm lãi cao hơn với buxify (cách thức tương tự nhé).
#2. Như mình trình bày ở trên, buxify thích hợp để đầu tư với cả người nhiều vốn lần người ít vốn. Lãi tương đối cao nhưng lại an toàn hơn HYIP.

Bài viết trên đây mình có tham khảo kinh nghiệm của pro đi trước nhưng ko tránh khỏi sai sót. Mong các bạn và đặc biệt là bác kyvu (1 kẻ nhiều tiền và có máu liều trên 4rum :D) đóng góp để mình sửa chữa nhé. Ai thấy hay thì thank phát nhé.

Chính xác là mình đang chiến theo cách này và đang đạt hiệu quả rất tốt, hiện tại mình đang up gói 500$ lần thứ 3 rồi, và gói này theo tính toán sẽ lãi 100$ trong vòng 18-20 ngày.
Cách của Bạn resign có 1 điểm rất hay cho người mới bắt đầu đầu tư nhưng muốn lấy lãi nhanh ở mục tiêu mà mình chọn đó là up nhảy cóc 1 gói so với gói mà mình đưa ra mục tiêu để lấy lãi, cách này đẩy nhanh blance để sau này up gói thấp hơn sẽ mau chóng thu lãi.
+ ở lần up thứ 2 như bạn resign nói nếu có thể thu lãi thì đợi hết 30 ngày rồi up tiếp theo mình thì không nên như vậy, theo mình nếu bạn đủ tiền để up gói tiếp theo thì bạn click cái 201 để về free và up luôn chứ đừng đợi nó chia lãi cho đủ 30 ngày, lí do :
- trong 10 ngày đó blance của bạn sẽ bị giảm dần vì bạn đc chia lãi hằng ngày mà bạn ko đc click ads để tăng blance, như vậy là đi ngược với mục tiêu tăng nhanh blance của chúng ta,
- trong 10 ngày tỉ lệ chia lãi nó có thể giảm và khi ta up gói mới thì không còn hưởng đc cái tỉ lệ chia lãi trước đó 10 ngày. ta đang chiến theo cách chạy đua với tỉ lệ chia lãi mà như vậy thì ta đã bị chậm mất 10 ngày.
- tại sao bạn ko úp luôn để nâng cao blane và hưởng tỉ lệ chia lãi tại thời điểm đó và thu lãi lại sau này ? vì nếu 10 ngày đó bạn rút tiền thì cũng đc + vào % payout.mà cái % payout này về lâu dài ta có thể đạt max đc,
- cách chơi của mình là cứ hết 200 click là up gói tiếp, không cần phải lấy lãi theo thời điểm đó mà ta sẽ lấy lãi sau này. cách này sẽ tăng nhanh blance và làm giảm %payout cho chúng ta. ta càng úp nhiều gói thì ta càng đc thưởng nhiều và total spent sẽ tăng lên.

Kết 1 câu cho cách chơi thành này là bạn đã xác định chơi thằng này lâu dài thì phải chịu lỗ ban đầu, bạn phải chịu nhiệt tốt thì mới có thể chơi với nó đc, :)

Last edited by a moderator:
Chính xác là mình đang chiến theo cách này và đang đạt hiệu quả rất tốt, hiện tại mình đang up gói 500$ lần thứ 3 rồi, và gói này theo tính toán sẽ lãi 100$ trong vòng 18-20 ngày.
Cách của Bạn resign có 1 điểm rất hay cho người mới bắt đầu đầu tư nhưng muốn lấy lãi nhanh ở mục tiêu mà mình chọn đó là up nhảy cóc 1 gói so với gói mà mình đưa ra mục tiêu để lấy lãi, cách này đẩy nhanh blance để sau này up gói thấp hơn sẽ mau chóng thu lãi.
+ ở lần up thứ 2 như bạn resign nói nếu có thể thu lãi thì đợi hết 30 ngày rồi up tiếp theo mình thì không nên như vậy, theo mình nếu bạn đủ tiền để up gói tiếp theo thì bạn click cái 201 để về free và up luôn chứ đừng đợi nó chia lãi cho đủ 30 ngày, lí do :
- trong 10 ngày đó blance của bạn sẽ bị giảm dần vì bạn đc chia lãi hằng ngày mà bạn ko đc click ads để tăng blance, như vậy là đi ngược với mục tiêu tăng nhanh blance của chúng ta,
- trong 10 ngày tỉ lệ chia lãi nó có thể giảm và khi ta up gói mới thì không còn hưởng đc cái tỉ lệ chia lãi trước đó 10 ngày. ta đang chiến theo cách chạy đua với tỉ lệ chia lãi mà như vậy thì ta đã bị chậm mất 10 ngày.
- tại sao bạn ko úp luôn để nâng cao blane và hưởng tỉ lệ chia lãi tại thời điểm đó và thu lãi lại sau này ? vì nếu 10 ngày đó bạn rút tiền thì cũng đc + vào % payout.mà cái % payout này về lâu dài ta có thể đạt max đc,
- cách chơi của mình là cứ hết 200 click là up gói tiếp, không cần phải lấy lãi theo thời điểm đó mà ta sẽ lấy lãi sau này. cách này sẽ tăng nhanh blance và làm giảm %payout cho chúng ta. ta càng úp nhiều gói thì ta càng đc thưởng nhiều và total spent sẽ tăng lên.

Kết 1 câu cho cách chơi thành này là bạn đã xác định chơi thằng này lâu dài thì phải chịu lỗ ban đầu, bạn phải chịu nhiệt tốt thì mới có thể chơi với nó đc, :)

cảm ơn đóng góp ý kiến của bác. khá là chuẩn. nhưng bác chưa hiểu hết ý em rồi. ý em là với gói up thứ 2 các bạn có thể đợi đến 30 ngày để lấy lãi, chứ em cũng ko khuyến khích..hhehe

Đi ngang úp lên cho bạn nhân tiện Các bạn vào đây để thảo luận cách chiến và tham khảo file excel cách tính vốn và lãi nha : click here

upline ?

ID của bạn là gì thế, mình giờ còn chẳng biết mình có là ref của ai nữa không.
Chuyển qua của bạn để có người chơi cùng, mmo 1 năm rồi mà lười vào team nào đó.
Dự định là khi nào làm thẻ visa thì đầu tư sau, ngồi nhà ôm máy tính lười ra ngoài nên chưa đi làm thẻ đc.

ID của bạn là gì thế, mình giờ còn chẳng biết mình có là ref của ai nữa không.
Chuyển qua của bạn để có người chơi cùng, mmo 1 năm rồi mà lười vào team nào đó.
Dự định là khi nào làm thẻ visa thì đầu tư sau, ngồi nhà ôm máy tính lười ra ngoài nên chưa đi làm thẻ đc.

ID của mình là dautu. bạn click vào đây: Click here if you want to change your Sponsor, rồi điền ID mình là được. có bất kì chuyển gì thắc mắc thì pm yahoo mình nhé.

:binhsua49:
Rốt cuộc cũng reg được, k hiểu lý do vì sao toàn lỗi nữa, mình k là ref của ai thì không đổi sponsor được hay sao ấy, lại lập lại đến 3 lần mới được. :binhsua21:

Cho mình Request 100clik nữa nhé !
tối nay về RB cho bác nhé :)

---------- Post added at 11:42 AM ---------- Previous post was at 11:41 AM ----------

:binhsua49:
Rốt cuộc cũng reg được, k hiểu lý do vì sao toàn lỗi nữa, mình k là ref của ai thì không đổi sponsor được hay sao ấy, lại lập lại đến 3 lần mới được. :binhsua21:

bạn để lại ID và p.án chiến nhé

ID: aelita91
Trước cứ free đã, chờ lúc nào rảnh đi làm cái visa verify paypal thì mới đầu tư đc. Vốn có 30$ đủ k ?:binhsua163:

ID: aelita91
Trước cứ free đã, chờ lúc nào rảnh đi làm cái visa verify paypal thì mới đầu tư đc. Vốn có 30$ đủ k ?:binhsua163:
Chỉ chọn 1 trong 2 thôi nhé. còn vốn có nhiều thì đầu tư nhiều. có ít thì đầu tư ít.

---------- Post added at 07:20 PM ---------- Previous post was at 07:09 PM ----------

Cho mình Request 100clik nữa nhé !
đã RB cho bạn rồi nhé.

Vậy đầu tư đi, nhưng chờ đi làm cái visa ACB đã nhé, tớ cứ click trước vậy.:binhsua162:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,919
Latest member
truongsim

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week