Solved Request lệnh rút tiền từ Paypal về Bank mà không thấy mail báo về

senbohung

Senior
Reactions
122
MR
0.024
Tình hình không biết dạo này paypal có biến hay sao ấy các bác ạ. Em request lệnh rút tiền về bank mà chờ đến 30 phút rồi mà không thấy mail về thông báo gì cả. Mọi lần là sau khi chấp nhận rút tiền thì vào mail nó có ngay cái mail thông báo.

Không biết là nó như thế nào nữa. bác nào có kinh nghiệm thì giải thích giùm em với! Em hoang mang quá! hic! thanks các bác!

Mình sau khi req thì tầm 1 ngày có mail báo về

Mình ko lo cái vụ mail req mà lo sau 1 tuần từ ngày rút mà tiền chưa về thôi

Mail về nhanh chậm là tùy vào lượng giao dịch lúc đó nữa bạn, nó cũng phải kiểm duyệt tài khoản của bạn mà. Còn thời gian tiền về thì thường là 3 ngày, còn thì có khi mất hơn 10 ngày, cái đó là tùy lúc đường truyền thế nào, việc xử lý của Paypal và ngân hàng làm sao? Nhưng yên tâm là tiền sẽ về, chỉ là vấn đề thời gian. Mình bị một phát đợi tiền mất 10 ngày từ PP rồi nè.^^. Nếu nó chậm thanh toán nó sẽ có mail thông báo là tầm bao nhiêu ngày $ sẽ về.

Chắc là vậy các bác ạ! Trên fb thì dạo này cũng thấy có nhiều người kêu ca là rút tiền mà mười mấy ngày chưa thấy về bank, vài ngày trở lại đây lại có mấy vụ nhờ gỡ limited, nên cũng hơi lo! hihi!

đúng thật là khó khăn thật, ko có tiền thì bảo là ko có tiền, có tiền rồi thì lại phải chờ, phải lo! đúng là rõ khổ! :v :v

Hichic. Mới 30p mà đã xoắn rồi. @@

Làm mmo là phải có thuốc trợ tim.hehe

Tình hình không biết dạo này paypal có biến hay sao ấy các bác ạ. Em request lệnh rút tiền về bank mà chờ đến 30 phút rồi mà không thấy mail về thông báo gì cả. Mọi lần là sau khi chấp nhận rút tiền thì vào mail nó có ngay cái mail thông báo.

Không biết là nó như thế nào nữa. bác nào có kinh nghiệm thì giải thích giùm em với! Em hoang mang quá! hic! thanks các bác!
Paypal thì có biến được gì. Nó mà biến chắc trị trường thế giới cũng chao đảo.
Toàn thần hồn át thần tính. Phán lung tung và chả có căn cứ gì hết

Thế bây giờ quá 1 ngày rồi đã completed chưa?

cứ chờ 4 ngày mà ko complete thì mới sợ, tiền sạch thì lo cái gì, chưa gì đã cuống cả lên :D

pp bây giờ làm nhanh lắm mà

mình cũng mới rút 400$ hôm thứ 6.... có bao giờ nó mail liền đâu chứ..đợi hôm sau vô là có luôn 2 mail... rút thứ 6 thường thì thứ 3-4 tiền mới tới noi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week