• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

REPORT SCAMMER FORUM :"nguoinhen89" is bank_exchanger :suonggiophudoitraiibh

depdinhcut

Banned
Reactions
33
MR
0.000

livesure

Banned
Reactions
227
MR
0.002
thằng nguoinhen siêu spam lấy uy tín rồi, ngay từ đầu đã éo ưa gì rồi, PR rồi scam, haizthằng nguoinhen siêu spam lấy uy tín rồi, ngay từ đầu đã éo ưa gì rồi, PR rồi scam, haiz

nguoinhen89

Banned
Reactions
289
MR
0.000
tự nhiên nhìn cái mail quen quen [email protected]
vì cũng có vào xem topic của mrthanq0_dtd http://mmo4me.com/showthread.php?81485-Chinh-thuc-to-giac-mrthanq0_dtd-scammer

ở phần reg acc lr số đẹp nhé :

trùng mail [email protected] nhé :

lại là đồng bọn change mail để trù dập ta à ;) đâu dễ đến thế cậu ơi cậu và đồng bạn đã hack dc toàn bộ acc thì acc cậu cho về mail nào cũng thế
tiếc là ko lấy lại dc cái yahoo để cho chúng mày quỳ gối mà nhận tội

poiuyt

Newbie
Reactions
70
MR
0.000
Dear nhện,
Chú là scammer, nhưng ta lại khen chú đấy. chú lập 1 kế hoạch lừa đảo khá là tinh vi, công phu và đã đạt hiệu quả rõ rệt. thà như chú còn đỡ hơn mấy con cún Tàu Khựa rẻ tiền như hiepsi1314 hay thuyloi53
. kế hoạch thả con săn sắt bắt bầy cá ngu của chú ko phải ai cũng làm được đâu. hy vọng sau đợt này, chú lấy số $ đó đi học 1 lớp đạo diễn, hoặc 1 thứ gì đó có ích, vì chú có đầu óc.
Còn các nạn nhân, kêu la làm gì nữa. kêu la bây giờ có khác gì tự vả vào mặt mình. sao ko tung hô thần tượng nhện như trước đây nữa đi. tốt nhất là nên tự trách mình.

Dear nhện,
Chú là scammer, nhưng ta lại khen chú đấy. chú lập 1 kế hoạch lừa đảo khá là tinh vi, công phu và đã đạt hiệu quả rõ rệt. thà như chú còn đỡ hơn mấy con cún Tàu Khựa rẻ tiền như hiepsi1314 hay thuyloi53
. kế hoạch thả con săn sắt bắt bầy cá ngu của chú ko phải ai cũng làm được đâu. hy vọng sau đợt này, chú lấy số $ đó đi học 1 lớp đạo diễn, hoặc 1 thứ gì đó có ích, vì chú có đầu óc.
Còn các nạn nhân, kêu la làm gì nữa. kêu la bây giờ có khác gì tự vả vào mặt mình. sao ko tung hô thần tượng nhện như trước đây nữa đi. tốt nhất là nên tự trách mình.

lại quá khen rồi :)) cứ để mod vào xử lý vụ này nhé .

lebinh

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Thằng này cũng chính là rinny đã từng làm mod forum này và scam báo hại BQT phải bỏ tiền ra bồi thường. Hôm nó xuất hiện tôi cũng đã cảnh báo nhưng ít người tin. Bây giờ trắng mắt rồi nhé.

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.342
Nhớ lại cái vụ pass forum bị đổi mà vẫn lập topic được...... haizz.

liachogay

Banned
Reactions
102
MR
0.000
Nếu nguoinhen là 1 scammer thì mình cũng không dám nói gì vì mình chả liên quan gì
mà nếu người bík nguoinhen là 1 scammer và hắn tự nhận hắn là 1 hacker thì chắc phải là 1 tay khủng đang muốn làm 1 gì đó rất lớn mà có người tranh chấp với hắn nên mọi người cẩn thận nhé

TruongVuongIT

Junior
Reactions
84
MR
0.000
Nếu report scamer với người khác mình không nói gì nhưng report với người nhện thì mình tin là đó là sự thật gần đạt chuẩn 100% vì tên nhện lập liên tiếp những topic thật bất thường, nên mod cần xem xét kĩ đừng để tên này tung chảo ngược nha :).

daohoasac

Junior
Reactions
113
MR
0.000
Chat with me via Skype
ôi dào, khéo 2 người này là 1 group, hiểu rõ mánh khóe của nhau mới kể được vanh vách như thế, rồi ăn chia k đồng đều nên quay ra cắn nhau đây mà
mai mốt thêm cái dò rồi chặn hẳn IP cho chắc ăn mod ơi, sợ we!!!!
ăn trên đầu trên cổ người khác vậy mà ăn cho được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week