• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Report Scamer yahoo : bank_exchanger

boylove

Banned
Reactions
17
MR
0.000
mình nghe nói là paypal nó ko cho exchange tiền của nó sang loại e-currency khác nên nếu giao dịch mà liên quan đến exchange tiền tệ ,lỡ có chuyện gì báo với nó là nó close account mình luôn
Mà khi nó send thì nó có ghi chú như giao dịch là gì ko cậu? hay là nó exchange sang các loại tiền tệ khác trong pp vậy? cậu bảo với pp là tk pp bị hack xem có được ko.

hunterlovex

Junior
Reactions
69
MR
0.000
Mà khi nó send thì nó có ghi chú như giao dịch là gì ko cậu? hay là nó exchange sang các loại tiền tệ khác trong pp vậy? cậu bảo với pp là tk pp bị hack xem có được ko.

nó ghi là " đây là giao dịch cuối cùng không thể hoàn lại(bằng tiếng anh)" trong phần nội dung chuyển tiền

vừa mail cho pc50, nếu họ giải quyết thì vui

lâu rồi update cái, tình hình là pp sáng nay đã thông báo đấy là giao dịch không thể hoàn lại nên ko thể làm gì hơn và đã đóng ticket unauthorized của mình và ghi thêm là mình ko thể tự mở tranh chấp lại nên nếu muốn tranh chấp phải mail cho nó để mở, bực quá mail lại cho nó thì nó vẫn ko mở tranh chấp nhưng mình sẽ lấy lại đc tiền nhưng ko phải là tiền của thằng d0g kia mà là pp hẹn trong 3 ngày sẽ bù vào cho minh.chẳng hiểu sao họ lại chịu thiệt rồi để thằng scam nhởn nhơ thế nhỉ

daso1988

Senior
Reactions
280
MR
0.165
thằng này chắc là cũng là banks.exchange, thằng đã scam mình nhưng sau đấy đã bị mình dạy cho 1 bài học. Nuốt đc 5 củ của mình tưởng thế là hay, mình cũng chả thèm nói gì với nó nhiều, chỉ sẵn sàng báo công an và đập thêm 30 củ để công an làm rõ vụ này thôi, may cho cái đời nó là kịp gửi trả lại tiền ko thì cứ xác định dần là vừa. Câu chuyện còn nhiều thứ hay ho nhưng mà chả muốn kể lể ko thì khéo thành truyện ngắn scammer đã xin đc trả lại tiền cho tôi như thế nào quá :))

sao để nó thoát ngon lành thế bạn, đã là thằng scam rồi thì đừng tha cho chúng nó
thằng này chắc là cũng là banks.exchange, thằng đã scam mình nhưng sau đấy đã bị mình dạy cho 1 bài học. Nuốt đc 5 củ của mình tưởng thế là hay, mình cũng chả thèm nói gì với nó nhiều, chỉ sẵn sàng báo công an và đập thêm 30 củ để công an làm rõ vụ này thôi, may cho cái đời nó là kịp gửi trả lại tiền ko thì cứ xác định dần là vừa. Câu chuyện còn nhiều thứ hay ho nhưng mà chả muốn kể lể ko thì khéo thành truyện ngắn scammer đã xin đc trả lại tiền cho tôi như thế nào quá :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,800
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week