• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Report Scamer yahoo : bank_exchanger

hunterlovex

Junior
Reactions
69
MR
0.000
Vừa bị 1 con *** scam xong đây là proof và mình sẽ nói thêm bằng tiếng anh cho paypal xem
have a one people scam me and i want speak by english to support paypal can understand

đây là bằng chứng (here is proof)

đầu mình không để ý và đã giao dịch với nick yahoo là bank_exchanger do nó add nick mình trước nên khi hiện nick sẽ là cái bức ảnh số 1 đó nhìn tưởng chuẩn luôn bị scam rồi mới vào yahoo kiểm tra contact detail, nó giả mạo yahoo ở topic : http://mmo4me.com/showthread.php?79937-canawan-Niem-tin-cho-chinh-ban .
English :
_The first i not note him name and have transaction with account yahoo : bank_exchanger , because him add my nick name first so the accurate name not show, when i detect scam then i check contact detail(view picture 1), him scam yahoo account in thread :"http://mmo4me.com/showthread.php?79937-canawan-Niem-tin-cho-chinh-ban" , below is proof I sent money to him please view link :
đây là proof mình chuyển tiền : http://nt9.upanh.com/b5.s33.d1/feef26d71bfdbcbe3b0c1743c827f2e6_51565749.chuyentien.jpg

ở bức ảnh số 4 là nó lừa mình đã chuyển nhé nó copy ở các dao dịch khác rồi đổi tên với ngày tháng vào
_in picture 4 is scam proof him sent 30LR to me , him copy and paste other transacsion only change name and date sent to me
_sorry for my poor english , but i think it's enough for paypal can solve

P/S: nó chuyển pp của mình qua teamview và làm gì đấy để mình ko thể mở tranh chấp được
_him sent my paypal via teamview and do something i can't dispute

Last edited by a moderator:

tukaghia

Senior
Reactions
331
MR
0.001
gặp mấy cái này tức vãi :m133:. Mong chủ thớt sớm lấy lại đc pp

lúc nó giao dịch xong mình thấy cái teamview đang transfer mấy thứ ở desktop với document sang bên kia mới để ý nó và check lại hóa ra thằng scam thật, mọi người để ý teamview nhé đừng cho teamview quyền kiểm soát chỉ cho nhìn thôi, may mà mới cài lại win nên nó cũng chẳng lấy đc gì đâu

nokiaevn

Junior
Reactions
40
MR
0.017
thôi xong pp nó cấm tuyệt đối mua bán trao đổi tiền của nó ... thôi coi như của đi thay người.

khoidauthoi

Junior
Reactions
111
MR
0.152
có gd máy lần .Tưởng uy tín .
Chia buồn chủ thớt.

- - - Updated - - -

banks_exchange or bank_exchange
bank_exchange

- - - Updated - - -

banks_exchange or bank_exchange
hihi

phuongvk

Newbie
Reactions
99
MR
0.000
Sao mà viết tiếng anh toàn him him thế kia bác ơi
"He" chứ ....him nó là tân ngữ chứ có phải là chủ ngữ hay đại từ nhận xưng gì đâu

UANDME

Newbie
Reactions
332
MR
0.000

tuanxuan9891

Verified
Reactions
758
MR
0.042
Chat with me via Skype

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
tại sao paypal send tiền lại ko thể disp được nhỉ cả nhà mình ko hiểu chỗ này lắm, chủ top disp mà ko được ah ?
mình nghe nói là paypal nó ko cho exchange tiền của nó sang loại e-currency khác nên nếu giao dịch mà liên quan đến exchange tiền tệ ,lỡ có chuyện gì báo với nó là nó close account mình luôn

- - - Updated - - -

mà nói thật là cái nick scam này đã cam rất nhiều người rồi ,ko biết mai mốt nếu anh ấy bị lộ thông tin để mọi người biết anh ấy là ai và ở chỗ nào thì anh ấy sẽ như thế nào nhỉ ,ko dám nghĩ tới luôn ,vì cái gì cũng có luật nhân quả của nó hết ,bây giờ ko trả thì mai mốt cũng sẽ phải trả thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,800
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week