Report Scamer vietgroupdhdang

bạn ko vào mmo4me ? report nick đó hacker lấy và scam lâu rùi mà

bác này đúng là giống như cái nick của bác,người ta đã cảnh báo quá trời mà bác ko chịu đọc
http://mmo4me.com/showthread.php?41245-RuaVietGroup-lai-scam
http://mmo4me.com/showthread.php?41319-vietgroupdhdang-no-lai-di-lua-Tinh-AE-van-can-than-nhe-
có đời nào Rùa mua bán ID đâu với lại bi hack nên trong giai đoạn này đâu có tham gia exc gì ka ka thằng hacker này nó lì quá bên mmo4me report mà nó cug còn scam dc vãi thiệt

Lão Rùa này sao lắm kẻ lợi dụng thế nhỉ ? Có kẻ thù hay xích míc gì chăng ???

Mất 6$ đổi lấy cái khôn là còn may đó nhé ! Lần sau có đổi hãy xem thật kĩ và hỏi ý kiến các exchanger uy tín

Mất 6$ đổi lấy cái khôn là còn may đó nhé ! Lần sau có đổi hãy xem thật kĩ và hỏi ý kiến các exchanger uy tín
uh,6$ một bài học là quá rẻ rồi,đừng tiếc làm gì,bị scam 1 lần để biết lần sau mà cẩn thận hơn.ai trong đời mà không bị ít nhất 1 lần scam,ít hay nhiều thôi

Lần sau có trade, lên sb, đầy người uy tín có thể làm trung gian hoặc ex, đừng có mà giao dịch bừa rồi ăn scam, chia buồn cùng bạn.

uh,6$ một bài học là quá rẻ rồi,đừng tiếc làm gì,bị scam 1 lần để biết lần sau mà cẩn thận hơn.ai trong đời mà không bị ít nhất 1 lần scam,ít hay nhiều thôi
hay đợt mất nick thiệt hai của Rùa là 40$ + uy tín mà còn không nói 1 lời đây ^_^ ! dc 1 bài học quý và hiểu dc long người của mấy thằng khốn nạn như thế nào !

Nhờ Mod Edit lại các topic của bạn và close để các bạn khác có thói quen lười đọc các tin Hot trên forum tránh đc scam .Vẫn là do các bạn tiếp tay cho bọn Scamer làm tình thôi ,ko cập nhập tin tức ,ko tìm hiểu kĩ trước khi giao dịch :)

Lão RuaVietGroup này mà Scam thì ối kẻ đau tim ---> Đi viện =))

Tôi chủ thớt ghê vừa mới đang tin mua acc phun quay lai đã bị scam rùi

mấy con .... nãy vẫn trực ở forum như .... chực .... ( .... ) hok bit dùng gì để diễn tả :m068:

bên đó nó ko đóng phí bảo hiểm mà cho hoạt động hả bạn?

ôi trời, đó là lỗi của chú thớt, có phải do bác rùa đâu....

Lại ăn scam.vì cả tin nữa rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week