• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning Report Scam Net Anyone Network Youtube

bachtuan76

Banned
Reactions
64
MR
0.000
Vào topic : https://mmo4me.com/threads/anyone-n...kenh-chet-an-chia-70-95-da-test.276383/page-5

Đây là topic có suport của net này là ng Việt Nam: @xuantien123

Vào vấn đề: Tình hình net này là một sub net của router, của Zoo, tình hình là mình đc nó mời chào rất là có lợi cho parter, về ăn chia, về thanh toán. Mình có tham gia một vài kênh, reup và kể cả bán reup. Kênh trong net trên 1 tháng và bị unlink với lý do điều khoản youtube. Bon này mình nói thật là scam một cách khôn ngoan có bài bản nhé.
Bác nào đi qua bổ sung thông tin giúp e
Còn nữa admin là thăng ng Ấn mà suốt ngày đi spam net, Sáng nay thằng đó đi spam 1 net mới . e ko biết nó nằm ở group nào? Admin như cc ấy .

Hết!

jack1993

Banned
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype
thằng route note cũng sắp tới ngày pay là nó đá hết kênh - bọn chó ghẻ thấy nước đục thả câu, biết thế anh troll vài chục kênh spam cho đi luôn net

report luôn thằng quiz đi
thằng route note cũng sắp tới ngày pay là nó đá hết kênh - bọn chó ghẻ thấy nước đục thả câu, biết thế anh troll vài chục kênh spam cho đi luôn net

Thằng cờ hó Ấn Độ đây

xuantien123

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Chào bạn, là mình đây. Bạn vui lòng cung cấp bằng chứng về việc net mình scam với? Bạn tham gia vào tháng nào? Đã được pay tháng nào và tháng nào chưa được pay?
Về việc unlink mình cũng nói rõ ràng trên fanpage về sự việc, bạn còn điều gì thắc mắc? Còn vấn đề pay hay không thì mình xin nhắc lại nếu như bạn chưa từng đọc qua fanpage của net mình là tất cả các kênh tạm ngưng, kênh bị unlink đều sẽ pay nhé.
Còn nếu bạn không cung cấp được các bằng chứng về việc net mình scam thì xin Admin vui lòng giải quyết.

unlucky

Junior
Reactions
50
MR
0.000
Chào bạn, là mình đây. Bạn vui lòng cung cấp bằng chứng về việc net mình scam với? Bạn tham gia vào tháng nào? Đã được pay tháng nào và tháng nào chưa được pay?
Về việc unlink mình cũng nói rõ ràng trên fanpage về sự việc, bạn còn điều gì thắc mắc? Còn vấn đề pay hay không thì mình xin nhắc lại nếu như bạn chưa từng đọc qua fanpage của net mình là tất cả các kênh tạm ngưng, kênh bị unlink đều sẽ pay nhé.
Còn nếu bạn không cung cấp được các bằng chứng về việc net mình scam thì xin Admin vui lòng giải quyết.
Chào bạn cái khỉ mốc nói chuyện 1 lát là mày tao hết đạo đức giả .[ QUOTE="xuantien123, post: 5248137, member: 20869"]@kiemtienyoutubedkbp thế mỗi kênh của mày có dashboard riêng chứ? và trong mục các net của routent có tên mày chứ??? :))))) hay sao?[/QUOTE]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom