• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Report scam kiemtien365. Bạn nào ref thì vào

Status
Not open for further replies.

levanky

Newbie
Reactions
294
MR
0.000
1600$ con số thưởng ấn tượng với ADIT

:m021: thông tin gì mà sát thế :m021: đặt lệnh truy nã dc rồi đấy :m066:

Sau khi nghe nói muốn bán web thì mình đã thu thập thông tin rồi. Trước giờ là 1 người rất ok, không ngờ bị tiền nó làm cho thành thế này

makemoney_mmo

Junior
Reactions
382
MR
0.000
Bác report rồi đấy ah,hj em tưởng bác bỏ qua chứ :D.
Admin của site mmo mà lại lằm ăn chụp giật vậy thật mất mặt quá.

vụ này mà muốn báo công an thì có vẻ rất dễ, nhưng đi học khóa thuyết trình để giải thích cho công an dễ hiểu đã nha :binhsua21:
Đối với mình ko có cũng ko sao, ko cần thiết phải làm thế

- - - Updated - - -

Bác report rồi đấy ah,hj em tưởng bác bỏ qua chứ :D.
Admin của site mmo mà lại lằm ăn chụp giật vậy thật mất mặt quá.

Hôm qua đến nay có mấy ref pm mình phàn nàn về vụ không reback Adit + carattii, họ yêu cầu mình report. Dù sao cái nick trên này cũng ko có j quan trọng với him ấy, up cho mọi người biết lần sau khỏi ref

Itavina

Newbie
Reactions
76
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình ref theo kiemtien365 site FCM, có để RB 60%. Mình đầu tư và tái đầu ngoài 400$ nhưng chỉ RB được 1 lần duy nhất 1.8pz, (tương đương số tiền đầu tư 40$). Tính cho qua luôn vì để Bấc ấy còn làm ăn, số tiền RB cũng không nhiều, nói ra mang tiếng chọc ngoáy nhau. Giờ thấy topic của eagle nên góp thêm comment. Mong kiemtien365 nói được thì nên làm được,. Không thể phủ nhận những site bác ấy giới thiệu cho ae chơi tương đối tốt, chỉ có support và RB không tốt thôi!!!

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000
Tất cả những điều ông kiemtien365 nói về Adit đều chuẩn đới!Phân tích rất chắc,sát và đúng với tình hình hiện tại của Adit,không mù quáng như nhiều người! Bán đi là đúng, nhưng ôm trọn cái 1k6 kia thì rẻ rách quá. Chấp nhận từ bỏ uy tín, website, bạn bè từ trước giờ để hốt 1k6$ . Rẻ mạt quá!

Tất cả những điều ông kiemtien365 nói về Adit đều chuẩn đới!Phân tích rất chắc,sát và đúng với tình hình hiện tại của Adit,không mù quáng như nhiều người! Bán đi là đúng, nhưng ôm trọn cái 1k6 kia thì rẻ rách quá. Chấp nhận từ bỏ uy tín, website, bạn bè từ trước giờ để hốt 1k6$ . Rẻ mạt quá!

Cứ chờ xem, bây giờ chưa nói được j cả

winbywin

Senior
Reactions
1,062
MR
0.000
Follow me on Facebook

1600$ mà rẻ mạt hả cậu :))

nmai

Senior
Reactions
806
MR
0.000
1k6 thì rẻ rách gì chứ...............ba mươi mấy triệu đóa :binhsua10::binhsua10::binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week