Report Scam Frank(ga_dua_xe_h2)

play4fun

Banned
Reactions
142
MR
0.000
Đây là log chat của nó vs tớ sáng nay ! Và Những ID mua hôm trước nó dùng mail thay thế change pass oy còn nữa nhưng không có time để post :((

Nếu mày biết thương anh em dậy test ID ban đêm mà trời lạnh như băng ở miền Bắc thì hãy trả lại nhé ! Nó không nhiều đâu nhưng mày vô nhân đạo quá :(

Còn nhiều log chat nữa nhưng dài quá không post lên đây hết đc :((

up cho ten scam nay

Ngày nào còn những thằng như thế này, thì đất nước này không thể tiến bộ được.

---------- Post added at 04:30 PM ---------- Previous post was at 04:27 PM ----------

[/COLOR]
gieo gió gặt bão, đời là nó thế mà!

Đối với em số $ ấy chỉ đủ để đi uông trà đá thôi ! Chị muốn tìm hiểu vấn đề nào đó thì nên nhìn từ nhiều phía và muốn đọc cái gì thì đọc cho hết đoạn ! Chỉ đừng để em coi thường cái hành động này của chị !
Hỏi mua ID của chị thì đòi 0.5$=>Giá cắt cổ ak .Mặc cả 0.45$ em cũng có mua ? Chị bán rẻ cho Newbie thật nhỉ =>Còn em mua ID về mang đi cho hả=> Chị bán ID còn em ko bán được sao ??? Nhưng vs bạn em chưa bao h có từ mua bán ID. Còn Newbie trên mạng này em mua về đi cho ak ? Em cũng phải bán. Có mấy bạn mua lại ID của em đó giá 0.5$( Newbie trên mạng đó) Nhưng em hok lừa đảo họ là được=> Đừng thấy em bị Scam chút tiền lẻ mà sướng nhé. :))

ga_dua_xe_h2 nó ác ngang thằng luyện ấy nhỉ:binhsua12: làm ăn trên mạng trước sau gì cũng có chuyện này xảy ra!thôi của đi thay người bạn ơi!một lần vấp ngã để khôn hơn mà

ga_dua_xe_h2 nó ác ngang thằng luyện ấy nhỉ:binhsua12: làm ăn trên mạng trước sau gì cũng có chuyện này xảy ra!thôi của đi thay người bạn ơi!một lần vấp ngã để khôn hơn mà
So làm sao được thằng này có mấy đồng lẻ thôi :)

giao dịch với nó nhiều lần lắm rồi,có 4$ ai ngờ nó scam đâu
bây giờ danh dự con người sao rẻ quá,chắc mai mốt ai giao dịch 1$ cũng phải trung gian quá hả trời

ai giúp mình trả lời câu đó với,mai mốt 1$ có phải trung gian không

giao dịch với nó nhiều lần lắm rồi,có 4$ ai ngờ nó scam đâu
bây giờ danh dự con người sao rẻ quá,chắc mai mốt ai giao dịch 1$ cũng phải trung gian quá hả trời

ai giúp mình trả lời câu đó với,mai mốt 1$ có phải trung gian không

nhận làm trung gian khi gd 1$ đây :-"

Cũng hết hiểu nổi. giao dịch 20$ thì không scam nhưng 9$ lại scam chắc thằng này nghiện hút mất rồi.Không biết dính AIDS chưa nữa.

Đây là log chat của nó vs tớ sáng nay ! Và Những ID mua hôm trước nó dùng mail thay thế change pass oy còn nữa nhưng không có time để post :((

Nếu mày biết thương anh em dậy test ID ban đêm mà trời lạnh như băng ở miền Bắc thì hãy trả lại nhé ! Nó không nhiều đâu nhưng mày vô nhân đạo quá :(

Còn nhiều log chat nữa nhưng dài quá không post lên đây hết đc :((

anh em mua id xong thì ngoài việc đổi câu hỏi bí mật còn phải coi xem có alternet mail không, có thì đổi luôn kẻo bị ăn scam nữa, mấy thằng reg mail bán id mà xài alternet mail là có ý định SCAM RỒI, anh em cẩn thận, mình đã nhắc nhiều lần ở các topic rãi rác mà sao thấy nhiều bác vẫn bị change pass kiểu này, tức thật

nó scam 4$ để ý làm gì em ơi đời bọn đấy cũng ko bao giờ khá lên được đâu ...
tiêu 1 ngày cũng hết mẹ nó rồi

---------- Post added at 07:18 PM ---------- Previous post was at 06:40 PM ----------

anh em mua id xong thì ngoài việc đổi câu hỏi bí mật còn phải coi xem có alternet mail không, có thì đổi luôn kẻo bị ăn scam nữa, mấy thằng reg mail bán id mà xài alternet mail là có ý định SCAM RỒI, anh em cẩn thận, mình đã nhắc nhiều lần ở các topic rãi rác mà sao thấy nhiều bác vẫn bị change pass kiểu này, tức thật
nhiều người cũng vi tin tưởng anh em nên ko để ý thôi ... ai ngờ bọn cẩu dựa vào lòng tin của anh em để cam quýt. đcm

choy` dính chưỡng cùng lúc với lionheart ah?
lion thấy có mùi scam đã report + cmt cảnh báo trên các topic mua bán id rùi mà playfun thấy trễ quá hả ?

hix thằng này hôm qua vừa pm mình bảo mình share kèo đây mà :-s Mod nhận trung gian giao dịch đây nhé :) Yh ở chữ ký ai muốn pm ;))

choy` dính chưỡng cùng lúc với lionheart ah?
lion thấy có mùi scam đã report + cmt cảnh báo trên các topic mua bán id rùi mà playfun thấy trễ quá hả ?
Cứ gd như mọi ngày không cảnh giác ! Bố thí cho nó chút chả sao :))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back