Report MMO4ME CHARITY TRAO TIỀN ỦNG HỘ CHO CÔ XÍU

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,468
MR
20.042
Insuree Balance
2242|100
vào ngày 5-1 lễ bàn giao ngôi nhà tình thương của cô nguyễn thị xíu ở bảo bình long khánh đã được tiến hành ,vào dịp này mình thay mặt nhóm mmo4me charity đã trao số tiền 4t (3,5t trích quỹ ,500k chị dương ủng hộ) cho cô xíu để cô chi trả chi phí phát sinh trong khi xây nhà ,lễ bàn giao này có chính quyền xã bảo bình ,cùng nhóm tuổi trẻ long khánh và bà con chòm xóm tham dự mừng cho cô xíu ,chính quyền xã bảo bình đã làm giấy xác nhận cùng với cô nguyễn thị xíu đã nhận đủ số tiền của nhóm mmo4me charity trao ,cô xíu không biết chữ nên chỉ lăn dấu tay xác nhận ,thật là tội cho cô ,sau đây là vài hình ảnh mình trao tiền cho cô xíu và hình giấy xác nhận của chính quyền xã bảo bình đã nhận đủ số tiền

Last edited:
tình hình là chỉ có miền nam cũng thiệt cho miền bắc , mà thiệt cho miền bắc là thiệt cho các tỉnh thành , nên thành lập ở mỗi tỉnh 3 đến 4 người thi ngon quá

tình hình là chỉ có miền nam cũng thiệt cho miền bắc , mà thiệt cho miền bắc là thiệt cho các tỉnh thành , nên thành lập ở mỗi tỉnh 3 đến 4 người thi ngon quá
Sẽ sớm có ở hà nội

:( và thiệt cho đàn lợn nhà mình

:D hy vọng tháng 1 làm có xèng:D

Một hoạt động có ý nghĩa quá! Cám ơn các bạn

thế miền bắc, miền nam, bỏ lọt miền trung à :(

Nếu có ở HN cho mình xin địa chỉ với, mình muốn đến ủng hộ và tham gia các hoạt động của nhóm! Cảm ơn nhóm rất nhiều
khi nào nhóm hoạt động ở hà nội và ở địa điểm nào mình sẽ thông báo trên forum trong box từ thiện và trên facebook của nhóm ,bạn có thể theo dõi để biết nha ,cảm ơn bạn nhiều
thế miền bắc, miền nam, bỏ lọt miền trung à :(
tiêu chí là sẽ có ,bạn yên tâm :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener