Waiting for Answer report ko có proof, close!

Status
Not open for further replies.
viết cho ae đề phòng thôi, còn cả mình chưa dùng tool lần nào. chỉ chơi thủ công, hằng ngày có lính làm, do hôm đó str nghèn nên đi chơi game. rảnh rỗi sinh nông nổi nên ra, và mình chỉ đăng nhập ở 1 chỗ, chẳng lẽ lại đi đổ cho chỗ khác :3
khuyên bác nên cài lại win và tạo str mới đi . trong hình bác up đã có dc nhận 4k từ denmodo rồi còn việc bị hack là do bên bác bảo mật không tốt thui có liền quan gì bên mua str
mình vẫn chơi game xuxi đã nhận tiền của game mấy lần có bị hack đâu
Cái chính là do bác để lộ key hoặc pass nên mới bị hack thui

Đầu tiên thì mình mong mọi người có thể đọc kĩ post này trước khi ném đá,
Mình xin vào thằng vấn đề luôn nhé,
Trước khi bị mất tiền. mình chưa hề chơi 1 cái game nào và cũng chưa từng mất 1str cả. Và khoảng thời gian định mệnh là lúc str bị gián đoạn, k trả tiền cho a/e.
sáng hôm đó sung sướng sao lại bay vô site chơi game xù xì. đoạn đầu cũng muốn test thử nên chỉ nạp 500str chơi. chơi được 2h thì ăn lên 4k5. tính toán là kiếm được 200k tiêu cho vui. nên rút tiền về. điểm khá quan trọng ở chỗ này, ( nick mình nhận tiền chỉ đăng nhập 2 lần, 1 lần là lúc gửi intive và vô reg xog chuyển tiền qua acc phụ và lần thứ 2 là lúc mình đăng nhập để lấy địa chỉ gửi đi nhận tiền,) xong xuôi thì đi ngủ trưa. lúc 3h30 dậy vô kiếm tra xem thì có gửi về nhưng lại bị chuyển đi sau đó 1 tiếng.
Tối hôm đó với ý định vô acc chính để chuyển tiền qua 1 acc khác vì pass acc chính tương đối mạnh chứ mình nghĩ chưa thực sự mạnh và 70k nằm trong đó đã không cánh mà bay cùng lúc với 4k khi chiều mình bị mất. ( acc chính mình chưa từng đăng nhập từ lúc str ngừng bơm tiền cho tới lúc đó.)
Và quan trọng hơn là hôm chơi đó lúc mình vô game để nói thì cũng có 2 bạn bị mất giống mình. 1 bạn 21k, 1 bạn 6k.
Mình đã nghĩ chắc là do mình xui nên mới bị hack, nhưng hôm nay thì có 1 bạn cũng nói là mất 81k. mình có hỏi bạn đó có chơi game xù xì k thì bạn trả lời là có, nên mình quyết định làm bài post này.
Địa chỉ nhận str của mình là adminrstfrom ( mình nhận được giải thích đầy là sàn justcoin )
Có thể mọi người sẽ khó tin đây là sự thật vì Muastr.com làm ăn khá uy tín. Mình chỉ muốn mọi người đọc được bài này thì cứ làm và ăn chứ đừng hi vọng vào may rủi mà mất luôn tài sản chính.
Thân
haiz - xin lỗi thớt vừa mất tiền chắc đang buồn nhưng em xin phép cuời vào mặt bác

trong tài khoản của em đang có 217k stellar - đã bán str ở web 1 lần - đã chơi ở muastr.com game xuxi từ lúc mới ra - cách đây 2 hôm có sài thêm tool chuyển str mà thấy k chạy nên thôi luôn, thế sao vẫn chưa mất , chắc phải nhắc khéo admin hack của em lẹ

Đã tạo nick và chơi thử, h đang rút về xem thử có bị gì k :)
Đang xử lý lâu quá @@

Đã tạo nick và chơi thử, h đang rút về xem thử có bị gì k :)
Đang xử lý lâu quá @@

Phần rút tiền mình phải kiểm tra lại xem có gian lận hay ko nên hơi lâu chút mong cậu thông cảm.

Phần rút tiền mình phải kiểm tra lại xem có gian lận hay ko nên hơi lâu chút mong cậu thông cảm.
gian lận là sao hả cậu? Bộ cậu sợ có người bug đc hả :) Mà ví dụ mình chơi gian, rồi cậu làm sao biết dc ?

gian lận là sao hả cậu? Bộ cậu sợ có người bug đc hả :) Mà ví dụ mình chơi gian, rồi cậu làm sao biết dc ?

Biết chứ sao ko cậu. Chỉ cần 1 người bug được là sập site liền.

:D bác chắc gửi nhầm rồi ^^ Em toàn bán bên đó sau 1-2 phút là tiền về bảo kim rồi ! Có video nhớ xem cho kĩ không đến lúc gửi nhầm lại kêu người ta hack ! Thân ái ạ !
Một lời nhận xét là bên Muastr.com làm ăn rất chuyên nghiệp đáng để học tập đấy !!!

Mình cũng từng chơi stellarflip + xù xì trên Muastr và cũng bị mất 81k str -> kẻ ăn cắp là stellarvip1.
Nói thật bị mất str k fai là do chơi game mà mất. mà mất tại sao chỉ có 1-2 người nếu đã mất thì tất cả đã mất.
mất str là do dính keylock,virus vs lại để mk kém rồi bị hacker dò được thôi bạn chứ bạn k nên đổ oan site của ng ta làm mất uy tín nhé.
Người bị mất 81k STR trên là Mình đó Bạn Tên TK STR LÀ kentzmaster mn có thể vào xem để biết @@

Đầu tiên thì mình mong mọi người có thể đọc kĩ post này trước khi ném đá,
Mình xin vào thằng vấn đề luôn nhé,
Trước khi bị mất tiền. mình chưa hề chơi 1 cái game nào và cũng chưa từng mất 1str cả. Và khoảng thời gian định mệnh là lúc str bị gián đoạn, k trả tiền cho a/e.
sáng hôm đó sung sướng sao lại bay vô site chơi game xù xì. đoạn đầu cũng muốn test thử nên chỉ nạp 500str chơi. chơi được 2h thì ăn lên 4k5. tính toán là kiếm được 200k tiêu cho vui. nên rút tiền về. điểm khá quan trọng ở chỗ này, ( nick mình nhận tiền chỉ đăng nhập 2 lần, 1 lần là lúc gửi intive và vô reg xog chuyển tiền qua acc phụ và lần thứ 2 là lúc mình đăng nhập để lấy địa chỉ gửi đi nhận tiền,) xong xuôi thì đi ngủ trưa. lúc 3h30 dậy vô kiếm tra xem thì có gửi về nhưng lại bị chuyển đi sau đó 1 tiếng.
Tối hôm đó với ý định vô acc chính để chuyển tiền qua 1 acc khác vì pass acc chính tương đối mạnh chứ mình nghĩ chưa thực sự mạnh và 70k nằm trong đó đã không cánh mà bay cùng lúc với 4k khi chiều mình bị mất. ( acc chính mình chưa từng đăng nhập từ lúc str ngừng bơm tiền cho tới lúc đó.)
Và quan trọng hơn là hôm chơi đó lúc mình vô game để nói thì cũng có 2 bạn bị mất giống mình. 1 bạn 21k, 1 bạn 6k.
Mình đã nghĩ chắc là do mình xui nên mới bị hack, nhưng hôm nay thì có 1 bạn cũng nói là mất 81k. mình có hỏi bạn đó có chơi game xù xì k thì bạn trả lời là có, nên mình quyết định làm bài post này.
Địa chỉ nhận str của mình là adminrstfrom ( mình nhận được giải thích đầy là sàn justcoin )
Có thể mọi người sẽ khó tin đây là sự thật vì Muastr.com làm ăn khá uy tín. Mình chỉ muốn mọi người đọc được bài này thì cứ làm và ăn chứ đừng hi vọng vào may rủi mà mất luôn tài sản chính.
Thân
Cái vụ này là admin báo là site lỗi.nến nó *** trả đây mà :v

chơi justcoin là an toàn nhất :D
Tớ bảo là cái này lỗi luc game nó mới ra.Admin nói do lỗi game.nên ket qua không chính xác.éo hiểu người với người choi với nhau mà ko chính xac thế ... nào.Ngày đó tớ cung thây ong bạn top 80k đay mà.thấy ko lên tiếng.hóa ra lên tiêng ở đay.cùng cảnh ngộ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,119
Latest member
minhtuandz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week