Report Hình Ảnh MMO4ME CHARITY Phát Quà Đêm 12-4-2015

Status
Not open for further replies.

mmome334

Hero
Reactions
1,449
MR
0.316
Insuree Balance
0
Vào đêm 12-4-2015 nhóm mmo4me charity đã tập trung ở công viên lê thị riêng để đi phát quà đêm.

Rất cám ơn tấm lòng của tất cả anh chị em đã không ngại mưa gió cùng nhau tham gia chia sẽ những tấm lòng đến với những người bất hạnh.

1 số hình ảnh về buổi phát quà.

hôm đó trời mưa mà anh e vẫn đi đông, chúc quỹ ngày càng phát triển

hôm đó trời mưa mà anh e vẫn đi đông, chúc quỹ ngày càng phát triển
cảm ơn em đã giới thiệu thầy lân ủng hộ nhóm ,trên face của nhóm share bài report phát quà có hình bao thư thầy lân trao hoangdouis12 giới thiệu :D

cảm ơn em đã giới thiệu thầy lân ủng hộ nhóm ,trên face của nhóm share bài report phát quà có hình bao thư thầy lân trao hoangdouis12 giới thiệu :D
Thầy Lân sẽ kêu gọi CLB tiếp tục ủng hộ quỹ, để quỹ có thể giúp dc nhiều ng hơn.

Thầy Lân sẽ kêu gọi CLB tiếp tục ủng hộ quỹ, để quỹ có thể giúp dc nhiều ng hơn.
cảm ơn em nhiều ,nếu quỹ có điều kiện a sẽ thực hiện các hoạt động thiết thực hơn để giúp người như vụ cho con dê làm cần câu cơm vừa rồi :D

cảm ơn em nhiều ,nếu quỹ có điều kiện a sẽ thực hiện các hoạt động thiết thực hơn để giúp người như vụ cho con dê làm cần câu cơm vừa rồi :D
Quỹ của hội từ thiện MMO hoạt động minh bạch, rõ ràng, nên có giới thiệu thì những mạnh thườg quân cũng hưởng ứng phần lớn.

Quỹ của hội từ thiện MMO hoạt động minh bạch, rõ ràng, nên có giới thiệu thì những mạnh thườg quân cũng hưởng ứng phần lớn.
cảm ơn em đã ủng hộ và tin tưởng :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week