[Report][Hình Ảnh 2]Buổi phát quà từ thiện lần 2 ngày 29/11/2013 - Nhóm từ thiện mmo4me

Status
Not open for further replies.
cha-ri-ty nguy hiểm thật ! mời cả mem girl pr hình ảnh:D:D:D

hola @mmome334 hi e anh đây đang định retouch lại để chút Post nhé ^^

cha-ri-ty nguy hiểm thật ! mời cả mem girl pr hình ảnh:D:D:D
Mời cả mem girl gì bạn, mem girl đều là thành viên trong mmo4me từ rất lâu rồi bạn, mem boy ai cũng nhìn ok hết mà, chắc cũng pr được haha.

:mad:Tunvit râu đâu mà nhìu.
phải rồi, chứ ai đây nữa hehe. nãy em hỏi anh Tống Hạo Nhi, ảnh nói ảnh râu nhiều là anh tunvit sợ vợ haha

thanks anh em đã tham gia phát quà để chuyển tận tay những món quà của các mạnh thường quân cho những mảnh đời bất hạnh ,nãy giờ ráng ngồi merge 2 topic hình vào làm 1 nhưng mà merge 2 cái xong thấy hình nặng quá sợ anh em load không nổi nên phải tách ra lại đánh dấu hình 1 và 2 nên số view bị giảm xuống ,sorry anh em nhé :D

Nữ kìa.. Mấy bạn nữ là ai thế :D:D. Chắc phải chạy lên TP làm từ thiện thôi. Thật là có ý nghĩa
Đụng dô đi, đấm đấy, có vợ ta trong đó :D

còn em nào trong đó mà chưa có chồng, bạn trai j ko, cho e xin 1 vé:eek:. tránh bị đấm vỡ mặt :mad:
bạn nữ thì có pồ hết rồi, còn có anh em thôi, mún kua thì mang theo trai dầu ăn haha

sắp tới đi off đi rồi có cơ hội tìm mem nữ
có mem nữ chung sở thích mmo với chúng ta cũng đỡ khổ, như mình suốt ngày thì chửi miết hic, chắc cũng phải chia tay thôi, vì nhiều cái ko hợp.

ngon thế. chừng nào off. Ráng lên xì phố làm cái với anh em cơi nào. Hy vọng chưa thi học kỳ =))

ngon thế. chừng nào off. Ráng lên xì phố làm cái với anh em cơi nào. Hy vọng chưa thi học kỳ =))
off 8/12/2013. Mà buổi đó mình k ko đi được tiếc ghê, tại phải ra sân bay đón pà chị hic.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,455
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week