[Report] Chuyến thăm cụ Tâm tại Bệnh viện Nhân dân 115 - 17/10/2014

Status
Not open for further replies.

mmome334

Hero
Reactions
1,449
MR
0.316
Insuree Balance
0
mmome334 (Đạt) đại diện cho nhóm từ thiện MMO4ME Charity - Quỹ từ thiện MMO4ME đến thăm và tặng cụ Tậm 5.200.000 đ.

Sau khi đến thăm thì cảm thấy rất là vui vì thấy sức khỏe cụa cụ đã hồi phục rất nhiều. (trước đó cụ ko thể ngồi dậy để nói chuyện luôn)

Nghe cụ nói cụ vào bệnh viện dc 9 ngày rồi, rồi cụ "cám ơn nhiều lắm, chứ ko có cô, chú trợ giúp thì chắc cụ cũng đã lên đường rồi",

Cụ còn nói " Sau khi cụ khỏe hẳn, cụ sẽ lên chùa ở"
Cụ kể về gia đình cụ "Cụ bắt đầu bệnh, khi nghe tin con trai mình mất, còn lại 2 đứa con gái, 1 đứa tỉnh, 1 đứa thì bị bệnh tâm thần, cụ kể về gia đình mà cụ cứ luôn nói "Không biết con bé nó như thế nào nữa, mấy bữa rồi ko thấy về nhà, tìm cũng ko thấy, ko biết nó ăn cái gì, ở đâu ".

Đạt nghe đến đây mà nao lòng, đúng là tình mẹ - thật thiêng liêng và vĩ đại, mặc dù biết mình đang bận nhưng Cụ vẫn lo lắng cho con mình .....

Cuối cùng, em xin thay mặt nhóm cám ơn chị Cherry Nguyen và bạn ‪#‎Ngọ‬ đã đồng hành và giúp đỡ nhóm

mmome334 (Đạt) đại diện cho nhóm từ thiện MMO4ME Charity - Quỹ từ thiện MMO4ME đến thăm và tặng cụ Tậm 5.200.000 đ.

Sau khi đến thăm thì cảm thấy rất là vui vì thấy sức khỏe cụa cụ đã hồi phục rất nhiều. (trước đó cụ ko thể ngồi dậy để nói chuyện luôn)

Nghe cụ nói cụ vào bệnh viện dc 9 ngày rồi, rồi cụ "cám ơn nhiều lắm, chứ ko có cô, chú trợ giúp thì chắc cụ cũng đã lên đường rồi",

Cụ còn nói " Sau khi cụ khỏe hẳn, cụ sẽ lên chùa ở"
Cụ kể về gia đình cụ "Cụ bắt đầu bệnh, khi nghe tin con trai mình mất, còn lại 2 đứa con gái, 1 đứa tỉnh, 1 đứa thì bị bệnh tâm thần, cụ kể về gia đình mà cụ cứ luôn nói "Không biết con bé nó như thế nào nữa, mấy bữa rồi ko thấy về nhà, tìm cũng ko thấy, ko biết nó ăn cái gì, ở đâu ".

Đạt nghe đến đây mà nao lòng, đúng là tình mẹ - thật thiêng liêng và vĩ đại, mặc dù biết mình đang bận nhưng Cụ vẫn lo lắng cho con mình .....

Cuối cùng, em xin thay mặt nhóm cám ơn chị Cherry Nguyen và bạn ‪#‎Ngọ‬ đã đồng hành và giúp đỡ nhóm

@mmome334

:eek: các bác có để ý thớt lợi dụng cơ hội ko:D chụp hình nhưng tay thì vẫn ngọ nguậy,, nửa mún vin vai Cherry Nguyen kìa:D cái nụ cười nham hiểm vãi

Last edited:
nhìn mặt thớt nguy hiểm thật :D

Thớt tranh thủ quá...kakaka:p

The Tyrian Log: In which I'm buy fifa 15 coins within Guild Wars A couple of? Submitted simply by: Shannon Doyle in 16th March 2014 We find out slightly regarding the latest Guild Conflicts Two

reporter, just what she has interested in, what the girl plans are suitable for the near future, and much more. Mmorpg Halloween Activities 2014 Submitted through: Shannon Doyle

upon Fifteenth Oct 2014 Discover mmo7d each of the Halloween party events happening inside MMOs, MOBAs, along with Shooters. We're modernizing that each and every Wednesday right up

until Halloween night with increased so preserve looking at back again.

Tiéc quá mình ko ở sài gòn để tham gia cùng:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week