Waiting for Answer Remitano.com - nạp PM lỗi và báo lại là chưa nạp được

Status
Not open for further replies.

LinkServices

Junior
Reactions
115
MR
1.024
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
@remitano bạn xem cho mình nhé. mình đã yêu cầu nạp 6PM vào tài khoản. Nhưng chát với nhân viên quá lâu.
Đồng thời xử lý quá chậm và không tự động.
Mình yêu cầu Remitano kiểm tra và nạp 6PM vào tài khoản cho mình.
Xin cảm ơn

Attachments

• Screen Shot 2023-04-13 at 11.44.59.png
    Screen Shot 2023-04-13 at 11.44.59.png
    146.8 KB · Views: 144
  • Screen Shot 2023-04-13 at 11.45.26.png
    Screen Shot 2023-04-13 at 11.45.26.png
    210.7 KB · Views: 71
đây là support trả lời mình

Attachments

• Screen Shot 2023-04-13 at 11.50.55.png
    Screen Shot 2023-04-13 at 11.50.55.png
    111.4 KB · Views: 75
giao dịch bị PM treo thôi, khi nào PM gỡ thì remi xác nhận lại qua 24h mà chưa được nữa thì kêu hỗ trợ :ami_fat_cat_022: :ami_fat_cat_022:

sao nó không để note là treo lèo nha lèo nhèo chán thật
Khi bị treo thì chỉ bên PM mới biết, người gửi cũng chỉ biết là đã gửi, còn bên để nhận thì ko có bất cứ thông báo nào từ PM nhé.

Khi bị treo thì chỉ bên PM mới biết, người gửi cũng chỉ biết là đã gửi, còn bên để nhận thì ko có bất cứ thông báo nào từ PM nhé.
Thôi bớt nói dóc đi bạn làm PM bao nhiêu năm. Có mà do bọn Remitano để memo sai thì có.

Note dưới phần nạp tiền thì để:
Chuyển tiền vào số tài khoản U34617415 chính xác với nội dung DT30725576 để được hệ thống xác nhận tự động cho giao dịch này.
Trong khi chuyển hướng nạp thì để memo này:

06:04 13.04.23
Transfer515332070U34617415
remitano.com
-6.110.11940.55Sent Payment 6.00 USD to account U34617415. Memo: Shopping Cart Payment. DT30725576.

bố nó cũng không tự động được.

Thôi bớt nói dóc đi bạn làm PM bao nhiêu năm. Có mà do bọn Remitano để memo sai thì có.
Ryan Reynolds Wtf GIF

Thái độ gì vậy nhỉ ?

Bạn ơi, tk của mình sắp lên kim cương rồi. Việc bị treo thật ko thì tôi ko dám khẳng định, nhưng tôi đang nói vấn đề bạn nói nếu bị treo thì bên kia phải báo treo là sai, vì nếu treo thì bên nhận ko biết, và tôi đã từng bị bạn ạ.

Ryan Reynolds Wtf GIF

Thái độ gì vậy nhỉ ?

Bạn ơi, tk của mình sắp lên kim cương rồi. Việc bị treo thật ko thì tôi ko dám khẳng định, nhưng tôi đang nói vấn đề bạn nói nếu bị treo thì bên kia phải báo treo là sai, vì nếu treo thì bên nhận ko biết, và tôi đã từng bị bạn ạ.
Phản hồi để nâng cao trải nghiệm. Không phải cứ bênh vực bợ đít bạn nhé. Phân tích cho đúng lỗi kỹ thuật này là bên Remitano. Sửa gấp đi cho khách nó nhờ.

Phản hồi để nâng cao trải nghiệm. Không phải cứ bênh vực bợ đít bạn nhé. Phân tích cho đúng lỗi kỹ thuật này là bên Remitano. Sửa gấp đi cho khách nó nhờ.

b dùng PM lâu chưa đấy, dòng Shopping Cart Payment là khi bạn mua hàng PM nó tự thêm vào để phân loại thanh toán chứ lq gì ở Remi?

cái đó hệ thống PM nó tự thêm bạn, không ảnh hưởng gì cả.
vậy mà hệ thống Remitano lại ko xác nhận đc đó bạn. Phải chính xác 100% ko có chữ gì ngoài mã giao dịch hết. mình dân code nên mình biết chức năng nó hoạt động thế nào

Bạn thông minh lắm, cho bạn 10 điểm =))

vậy mà hệ thống Remitano lại ko xác nhận đc đó bạn. Phải chính xác 100% ko có chữ gì ngoài mã giao dịch hết. mình dân code nên mình biết chức năng nó hoạt động thế nào
tào lao, auto PM không dựa vào cái đó, phát ngôn làm xấu hổ "dân code" đấy :D
Còn vì sao ko đc thì như nhiều người đã nói đó, thi thoảng có giao dịch PM nó giữ tầm vài tiếng sau mới nổi bên người nhận, trước đó người nhận sẽ không có info gì đẻ mà check đc cả.

tào lao, auto PM không dựa vào cái đó, phát ngôn làm xấu hổ "dân code" đấy :D
có ông bớt tào lao. tôi đã thử và ko được đấy. contact support babe ơi
code cũng có code this code that. code ngu code thông mình bạn hiểu không?

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week