Register -> Click Hết 7 Ads => WIN Direct Referral ConTest = Đếm Tiền ^^!

Status
Not open for further replies.
Các bạn cứ reg và click ads xong báo danh lên nha, mình sẽ check mỗi ngày 1 lượt hết ko sót bạn nào đâu hihi. Thanks All !

id:beathater
U4492947

Chúc may mắn :binhsua31:

Mình đã Update danh sách, tổng số ref hiện giờ là 37 bạn, tuy nhiên trong danh sách chỉ mới có 24 bạn đã click ads!

Ai chưa báo danh thì vui lòng báo danh lên để mình thêm vào danh sách nhé, còn ai chưa click ads thì vào click ads hộ mình rồi báo danh lại nha!

Bạn nào chưa tham gia mau mau tham gia chiến cùng mình ẵm giải thưởng nào!
Direct Referral ConTest sẽ kết thúc khi Site đạt mức 10.000 member!

Thanks & Thân!

Người trong hội ( nhoxheocuibap)
Id : hunghuy44
LR : có lưu trong hội

Các bạn cứ reg và click ads xong báo danh lên nha, mình sẽ check hết 1 lượt sau 1 hay 2 ngày ko sót bạn nào đâu hihi. Thanks All !

đã reg
ID: vkhu
PP: [email protected]

click 1 lần hay ngyaf nào cũng click vậy? Bao h bạn có kq?

Bạn click hết ads 1 lần thôi cũng đc, nếu bạn chiến tiếp tục mình Refback 50% khi có Proof, chương trình này kết thúc khi Site đạt mốc 10.000 member. Thanks & Thân!

Mình đã Update danh sách, tổng số ref hiện giờ là 42 bạn, tuy nhiên trong danh sách chỉ mới có 28 bạn đã click ads, các bạn check lại danh sách nhé!

Ai chưa báo danh thì vui lòng báo danh lên để mình thêm vào danh sách nhé, còn ai chưa click ads thì vào click ads rồi báo danh lại giúp mình nha!

Bạn nào chưa tham gia mau mau tham gia chiến cùng mình ẵm giải thưởng nào! Chúng ta sắp leo lên hạng 10 rồi cố lên các bạn, và Event
Direct Referral ConTest này sẽ kết thúc khi Site đạt mức 10.000 member!

Thanks & Thân!

ai ko click ads thì ko chia giải thưởng :binhsua08:

Thế thì sao đc hạng nhất hả bác :binhsua07:

Hạng nhất chắc khó lắm, người đang đứng hạng nhất 400+ ref rồi hic...

thế không đc bunos luôn ah . lỡ cậu không có giải thưởng thì ai bunos cho bọn tớ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien
Back
Top Bottom