reg vps win liux free 10 ngày, 2core 2G ram

đc cái mế, mới fake xong nè :D Nó bắt gửi 143$ để ver rồi nó trả lại . VL :D

Share sớm ko share, nát rồi mới share :mad::mad:
nói thật nhé bạn, chắt mình ko share cái gì lên dây nửa đâu, cứ nghỉ hàng nát mới share à dám chơi ko.
nếu mình reg dc cho bạn, thì bạn đưa mình 10$ ok ???

nói thật nhé bạn, chắt mình ko share cái gì lên dây nửa đâu, cứ nghỉ hàng nát mới share à dám chơi ko.
nếu mình reg dc cho bạn, thì bạn đưa mình 10$ ok ???
mình nghèo nên ko có tiền cá đâu. Nhưng bạn thử reg đi xem có đc ko, mình và nhiều người là FAKE US full luôn mà vẫn bị yêu cầu gửi 143$ để ver đấy, ko có cho ver fone rồi xài luôn như bạn nói đâu :rolleyes::rolleyes:

Còn share hay ko là tuỳ bạn thôi, tự nhiên nói VÌ MÌNH NÊN KO SHARE thì tội lỗi mình quá :oops:

hungpro576

Senior
Reactions
79
MR
0.000
Cái này mình biết lâu rồi :)
Reg 2 con VPS 16 GB RAM windows hẳn hoi. ( cơ mà mình dùng đc 30 ngày cơ :D )
Nhớ lần trước tặng cho ông Captcha dollar hay sao ấy, nhưng mà giờ không gia hạn thêm nữa nên die rồi :)
Mà nói trước là VPS này chậm lắm đấy :)
Speed không nhanh đâu

:mad::mad::mad::mad::mad:

mình nghèo nên ko có tiền cá đâu. Nhưng bạn thử reg đi xem có đc ko, mình và nhiều người là FAKE US full luôn mà vẫn bị yêu cầu gửi 143$ để ver đấy, ko có cho ver fone rồi xài luôn như bạn nói đâu :rolleyes::rolleyes:

Còn share hay ko là tuỳ bạn thôi, tự nhiên nói VÌ MÌNH NÊN KO SHARE thì tội lỗi mình quá :oops:
mình câu cá gì bạn, mình fake ip ú, xong lấy gg voice ra reg thôi, chứ mình dc lợi gì, đưa lên đây còn bị gạch đá nửa

mình câu cá gì bạn, mình fake ip ú, xong lấy gg voice ra reg thôi, chứ mình dc lợi gì, đưa lên đây còn bị gạch đá nửa
bạn nên kiểm tra trước khi share, tránh làm anh em hụt hẫng và mất thời gian vô ích :) share thì tốt nhưng share rác thì..... :oops:

bạn nên kiểm tra trước khi share, tránh làm anh em hụt hẫng và mất thời gian vô ích :) share thì tốt nhưng share rác thì..... :oops:
mình reg dc thì share cho anh em dùng, chứ ko có lợi gì trong này, còn share rác thì xem mình dùng dc mấy ngày mà bạn nói vậy, còn sell thì khác chứ mình có lòng mà bị như thế này thì ai hụt hẩn hơn ai, chán ghê luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,012
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week