Solved REG THÊM THẺ PO

joker1990

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
MÌNH CÓ 1 THẺ PO RỒI, NẾU MÌNH FACE IP VÀ ĐANG KÝ BẰNG TÊN BA MÌNH VÀ MÌNH REG THÊM 1 THẺ PO NỮA CŨNG LÀ ĐỊA CHỈ NHÀ MÌNH THÌ CÓ ĐC KHÔNG?
MONG CÁC BÁC GIÚP CHO Ạ

bạn viết địa chỉ cho khác đi 1 chút là ok, ví dụ địa chỉ trước đây bạn ghi là 27 Láng Hạ - Hà Nội thì giờ ghi là Số nhà 27 Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội,....

Nói chung là thêm thắt vào cho nó khác đi, khác càng nhiều càng tốt.

bạn viết địa chỉ cho khác đi 1 chút là ok, ví dụ địa chỉ trước đây bạn ghi là 27 Láng Hạ - Hà Nội thì giờ ghi là Số nhà 27 Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội,....

vậy chỉ cần thêm thắc hoặc bới đi chút là có thể reg thêm thẻ hả cậu

mình reg thẻ po. bọn nó thông báo là đã chuyển thẻ thành công cho mình rồi. Mà bên bưu điện nói là ko có là sao bạn nhỉ

mình reg thẻ po. bọn nó thông báo là đã chuyển thẻ thành công cho mình rồi. Mà bên bưu điện nói là ko có là sao bạn nhỉ

cái này giờ hên xui lắm bạn, ko phải cứ gửi là nhận đc, muốn chắc chắn nhận đc thì kiếm ~65$ vào thẻ rồi yêu cầu họ gửi qua chuyển phát nhanh, 5-7 ngày là nhận đc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week