reg tên miền với 500vnd

Tháng trước có đkí ở đây rồi, dc free .us. Mình reg xong k sài để đó 1 tháng sau nó tự động trừ 12$ trong paypal. Sau đó gửi ticket kêu disable gia hạn và hủy host để nhận refunds thì nó nói phải chịu phí tên miền 11$, và nó trả lại em 1$ :D
Bác nào đkí thì đọc kĩ policy của nó nhé :v
Bác giúp em vài chữ demo gửi ticket kêu disaple gia hạn và hủy host dùm em cái. Em không rành tiếng anh lắm, lấy goole dịch ra rồi gửi cho nó, em thấy nó hồi âm lại cho em là " tao đếch hiểu mày nói gì cả :confused:" và host của em hiện giờ nó vẫn còn hoạt động.

Bác giúp em vài chữ demo gửi ticket kêu disaple gia hạn và hủy host dùm em cái. Em không rành tiếng anh lắm, lấy goole dịch ra rồi gửi cho nó, em thấy nó hồi âm lại cho em là " tao đếch hiểu mày nói gì cả :confused:" và host của em hiện giờ nó vẫn còn hoạt động.
Bác vào phần quản lý cũng tự tắt dc. Nếu k biết thì mở live chat nói nó disable dùm cũng dc. Đại loại là Hello, could you help me disable auto re-new for hosting. Rồi nó có thể sẽ hỏi tại sao k dùng dịch vụ của nó nữa, cái này bác bịa lí do gì cũng dc. Bên này ăn nói lịch sự lễ phép nhất mình từng thấy:D

cám ơn bác, để em thử live chat với nó. Em mới trỏ dns của nó qua trang quản lý dns domain khác của em, hiện tai domain đăng ký của nó vẫn hoạt động tốt, 0 biết live chat với nó song domain của em đăng ký có bị die theo hót không ?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom