Refund tiền AutoBuxhost

Status
Not open for further replies.
Mặc dù ko chơi PTC hay cái gì cần tool namit nhưng vẫn ủng hộ bạn tiếp tục lam tool. Mọi người ở đây không ai dùng tool crack cả đâu, chỉ có nhưng thằng cực kỳ kẹt sỉn mới làm trò đó. Voite 1 phiếu phiền bạn TIẾP TỤC CỐNG HIẾN CHO MỌI NGƯỜI

Thanks nhiều =((

bởi thế mấy người cứ thích crack thì có ngày cái TK của mấy người cũng crack theo nó luôn

Thế nhưng trong lòng các bạn vẫn đăm đăm chờ xem có crack thì dùng thế ==> Lý do gì để mình tiếp tục phát triển?

Thật sự thì số lượt down crack với số lượt down hàng thật khác nhau chả là bao, mình nghĩ những ai down crack thì đừng nên vào cm níu kéo anh namit lại, trông giả tạo lắm :|
Là 1 trong những ng đầu tiên dc xài free tool của anh namit, mình thấy tool này rất dc, thank anh vì đã pt tool lâu đến vậy, mong anh sẽ có những tool khác chất và tốt hơn.. :">

- Các tập đoàn như Microsoft, Kaspersky,...ko phải không biết sản phẩm của mình bị crack, nhưng vì kinh phí duy trì, lợi nhuận họ buộc phải chọn con đườn update để lôi kéo người dùng, được bao nhiêu hay bấy nhiêu.

- Còn mình là cá nhân, 100 user dùng tool mỗi lần có sự cố buzz yahoo ko thương tiếc nhưng cả tháng chỉ thu về $9. Thế nhưng trong lòng các bạn vẫn đăm đăm chờ xem có crack thì dùng thế ==> Lý do gì để mình tiếp tục phát triển?
Ko xài tool này, nhưng mà vì 1 cái crack nhỏ mà bỏ ko phát triển nữa là quá kém cỏi. Mới gặp khó khăn có chút xíu mà đã thụt lùi. Bản chất tất cả soft viết bằng .net đều bị crack rất đơn giản. Có người phá mình mới có động lực phát triển thêm. Đấu tranh là động lực cho sự phát triển mà

Ko xài tool này, nhưng mà vì 1 cái crack nhỏ mà bỏ ko phát triển nữa là quá kém cỏi. Mới gặp khó khăn có chút xíu mà đã thụt lùi. Bản chất tất cả soft viết bằng .net đều bị crack rất đơn giản. Có người phá mình mới có động lực phát triển thêm. Đấu tranh là động lực cho sự phát triển mà
Mấy lần thấy pác ấy pảo về hưu rồi mà

Và những thằng bựa nào qua bển xin crack vui lòng đừng giúp, dù các bạn phẩy tay 1 cái là có

Nói thẳng ra chứ mấy ông cứ vào đây kêu ủng hộ bác Nam, xin bác đừng bỏ tool chắc pải đến hơn nửa là đã vào xin xỏ, download cái tool crack kia rồi.
Xin lỗi bác nào k pải chứ dcm nhà các bác, đạo đức giả nó vừa thôi.
Ủng hộ bác Nam nghỉ viết tool, dẫu biết chỉ hàng chục nghìn con sâu làm rầu nồi canh thôi nhưng mà nghỉ đi cho khỏe bác ạ, người Việt ta bác cũng biết rồi mà.
Đời....đùa...

Dù chưa bao giờ xài tool namit và cũng ủng hộ namit tiếp tục phát triển cống hiến cho 4rum.
Nhưng nếu là mình thì mình cũng sẽ về hưu thôi, chỉ 2k vnd mà ko bỏ ra được, rồi đi tìm crack tool đủ kiểu để khỏi phải trả 2k đó? Chẳng hiểu mấy pa đó có vấn đề gì nữa, nó như 1 sự xúc phạm tới người đã bao công sức tạo nên thành quả này.
Hơn nữa namit cũng đâu thể giúp anh em mãi mãi được đâu...:m020:

H loạn hết kả lên chỉ mong bác namit support lại thì mọi chuyện sẽ qua thôi

không có key :binhsua119:

chúc namit nghỉ ngơi cho khỏe hoặc quay lại với cái tool giá 1$/1 tháng cho bõ công chứ rẻ quá nhiều khi làm nản động lực của chính namit

Rum nào thía... inbox e sang nhờ crack cái thèng proxyshell phát :)) Toàn dỡ hơi....

Đã mua tool của namit nhiều rồi, không có tool chắc nghỉ chơi ptc luôn quá

exchange mà không có tool là ra đi luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy