Referral Tuyển Ref SFI Affiliate Bonus 22$

Nếu bạn là một người kiên nhẫn và muốn tìm một công việc online, một công việc tự do thực sự thì tôi rất hoan nghênh bạn.
SFI cho bạn một công việc online thực sự
Đăng ký SFI là hoàn toàn miễn phí
SFI cho bạn một khóa đào tạo online miễn phí trị giá 295$
Bạn có cơ hội nhận được các phần thưởng giá trị từ khóa học
Bạn không cần phải mua bất cứ một thứ gì hay tốn bất kỳ khoản phí nâng cấp nào
SFI cung cấp 6 cách để kiếm tiền
Hỗ trợ 24/7
......
Nếu bạn thực sự muốn kiếm tiền và tạo ra một nguồn thu nhập thụ động trong tương lai thì đây là cơ hội để bạn tham gia. Còn SFI là gì và kiếm tiền như thế nào thì sau khi các bạn đăng ký, các bạn sẽ được SFI cung cấp đầy đủ các thông tin ấy. Mình xin nói sơ qua để các bạn hình dung một số việc đầu tiên các bạn sẽ làm sau khi đăng ký SFI.

Sau khi đăng ký ngay lập tức các bạn sẽ tham gia một cuộc thi có tên là "E365" cuộc thi này kéo dài 365 ngày và có 6 vòng thi. Vòng thi từ 1-5 mỗi vòng có 6 ngày, tổng cộng là 30 ngày; vòng thứ 6 bắt đầu từ ngày thứ 31 đến hết ngày 365. Sau mỗi vòng thi từ 1-5 các bạn sẽ nhận được các phần thưởng tương ứng với vị trí của mình. Ở vòng thứ 6 thì mỗi ngày sẽ có phần thưởng dành cho người thắng cuộc (phần thưởng có trị giá lên đến 100$).

Những người thi với các bạn là những người đăng ký tham gia cùng ngày với các bạn.
Để vượt qua cuộc thi E365 này các bạn chỉ cần làm các nhiệm vụ đơn giản hàng ngày (trong khả năng) sẽ được liệt kê trong phần "To-Do List"

Các bạn sẽ được cung cấp 30 bài đào tạo trong 30 ngày đầu tiên (mỗi ngày 1 bài) để hướng dẫn các bạn làm thế nào để kiếm tiền với SFI và xây dựng một doanh nghiệp kiếm tiền online.

Đối với tôi điều tuyệt vời nhất là khi đến với SFI là bạn thực sự không phải tốn một chi phí nào cả và bạn được đào tạo một cách chuyên nghiệp để tạo ra thu nhập cho bản thân.

Thu nhập ở SFI là không có giới hạn, tùy thuộc vào nổ lực ban đâu của bản thân các bạn.

Khi bạn mới tham gia vào SFI chắc chắn rằng bạn sẽ thấy trang web quá phức tạp, quá nhiều thứ và bạn sẽ không biết phải bắt đầu từ đâu.

Đừng lo, các bạn hãy chú ý vào phần "SFI BASIC" và phần "LAUNCHPAD"

Ở phần "LAUNCHPAD" là 30 bài đào tạo mà SFI khuyên bạn nên hoàn thành trong 30 ngày đầu tiên trước khi bắt đầu các việc khác; mỗi ngày SFI sẽ gửi cho bạn một bài học. Tuy nhiên bạn cũng có thể tăng tốc bằng cách vào LAUNCHPAD để xem nhiều bài trong một ngày. Tôi khuyên các bạn nên đọc kỹ những bài đào tạo này để hiểu rõ hơn về SFI và làm việc một cách hiệu quá nhất.

Còn phần "SFI BASIC" là cách làm việc cơ bản với SFI. Các bạn có thể bắt đầu sau khi đã hoàn thành 30 bài đào tạo hoặc cũng có thể làm song song.

Cám ơn các bạn đã kiên nhẫn đọc đến đây! Về SFI thì còn rất nhiều điều để nói nhưng để khi các bạn đã tham gia vào nhóm của tôi, tôi sẽ hỗ trợ các bạn nhiều hơn.

Tôi xin nhấn mạnh lại một điều: SFI là một chương trình tuyệt vời để tạo ra thu nhập lâu dài cho bạn. Nếu bạn tham gia vào nhóm của tôi và làm việc theo hướng dẫn và hỗ trợ của tôi thì tôi đảm bảo sau 3 tháng các bạn sẽ có một nguồn thu nhập ổn định 100$/tháng và tăng dần mỗi tháng.

Nhấp vào đây để đăng ký.

Điều kiện để phần Bonus 22$

Phần này thực sự là để hổ trợ các bạn làm việc tốt hơn thôi chứ không thể gọi là bonus.

Hoàn thành 30 bài đào tạo (cái này đã kiếm được 450VP)
Kiếm được 1500 VP (mình tham gia 5 ngày và làm các nhiệm vụ đơn giản đã kiếm được 1078VP)
Mua S-Builder Co-op là cái gì thì từ từ tự nhiên các bạn sẽ biết. Giá của nó là 22$

Tôi sẽ paid cho các bạn sau khi các bạn hoàn thành 3 điều kiện trên qua payza.

Sau khi các bạn đăng ký hãy mail cho tôi qua địa chỉ mail: [email protected] hoặc chat trực tiếp qua yahoo: phanhau_pham

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,975
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week