New Referral Bonus ngay 1LR khi bạn đăng ký site này ủng hộ mình

Reg đc nhưng trang đó nó không bonus cho bác đâu, vì nó đã đánh dấu máy rồi nên reg thêm chả có ý nghĩa =))
mình đâu cần BN. Reg cho cậu ấy nếu cậu ấy đc BN. thì mình bán 0.2 cho cậu ấy giá kia

Từ trang 18 trở 7 bạn yêu cầu có tài khoản "complete" mình sẽ thanh toán ngay. Còn các bạn khác thì ngày mai. Mình phải thống kê lại vì quá nhiều yêu cầu. Mình còn lâu dài nên cần các bác hỗ trợ. Nghỉ ngơi sớm tí mai có ít việc. Bạn mình sẽ paid thay. Mình không biết nói gì chỉ là các bạn tin thì tiếp tục ref mình. Chúc cả nhà vui vẻ!

Khi nào thì hết hạn boun hả chủ thớt, toàn khoản của e đang trong tình trạng pending, chưa hoàn thành, không biết có send cho bác được không

Em đang ký rùi nha anh chủ thớt check dùm em với :)

YH:
l[email protected]
LR: U2139742

Khi nào thì hết hạn boun hả chủ thớt, toàn khoản của e đang trong tình trạng pending, chưa hoàn thành, không biết có send cho bác được không
Bạn đừng lo quá nó vậy thôi. Nhưng chắc chương trình không kéo dài nổi đâu. Vì lượng ref kinh quá. Hihi. Các bạn nào muốn nhận bonus thì nhanh chóng post lên topic đi mình giải quyết 7 bạn trước. Các bạn còn lại mai nha. Cả ngày nay hơi mệt rồi.

trang 13 theard đã complete rùi đó theard

Email: [email protected]
LR: U8888578
mình chuyển 0.2BTC --> 2.6$ nha thớt :binhsua26:
Bạn check lại xem có gửi bonus cho mình chưa. Cho xem link xác nhận nha. Các bạn tốt nhất là cho link xác nhận ref và đã trả bonus cho mình. Mình sẽ thanh toán. Bạn nào muốn nhận mà không trả bonus không nên. Xin cảm ơn.

Sao mình chưa có nữa
Email: [email protected]
LR: U0919077(LR)
Nhắc 2 lần rồi bạn.
Mình đã sent U0919077 1 lần 1.3$. Bạn check xem nếu như có sai xót hoặc thêm có tài khoản cũ thì bạn thông báo mình check lại. Nhanh lên nghen các bạn trước 11h30 ai "complete" mà trước ref 9h thì nhanh giúp mình 7 người.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back