Tutorial Real-hunter.ru free 1200 rub

cái gì cũng có cái giá của nó....
thà ăn chia thì đôi bên cùng có lợi, dù gì thì mình cũng cày 30 acc , mỗi ngày cũng đc 5$ , nên ai muốn ăn chia thì inbox còn không thì mình cũng chả quan tâm đâu :D

cái gì cũng có cái giá của nó....
thà ăn chia thì đôi bên cùng có lợi, dù gì thì mình cũng cày 30 acc , mỗi ngày cũng đc 5$ , nên ai muốn ăn chia thì inbox còn không thì mình cũng chả quan tâm đâu :D

Tôi là thành viên mới nên cũng không rõ có gì bỏ qua. 1 ngày họ thanh toán có 50 lượt. Mà theo như những comment trước thì mỗi ngày bạn rút tiền 2 lần thế hóa ra 30 acc phải là 60 lượt. chả nhẽ họ chỉ trả tiền cho mình bạn. Cùng là người VN thì giúp đỡ nhau. cứ cho là mỗi ngày bạn kiếm được 5$ thế thì còn móc ruột gan người khác làm gì.

Tôi là thành viên mới nên cũng không rõ có gì bỏ qua. 1 ngày họ thanh toán có 50 lượt. Mà theo như những comment trước thì mỗi ngày bạn rút tiền 2 lần thế hóa ra 30 acc phải là 60 lượt. chả nhẽ họ chỉ trả tiền cho mình bạn. Cùng là người VN thì giúp đỡ nhau. cứ cho là mỗi ngày bạn kiếm được 5$ thế thì còn móc ruột gan người khác làm gì.
bỏ đi cậu, nó reset vòng 3 rồi!

Указанный Email не зарегистрирован в системе
Chưa kịp làm gì :(( mất không

Mới hốt đc ít của super birds :v

+ 53.69 p
Date: 21.05.2017
ID: 356093731
Details: anonim → P59568093
Amount: 53.69 p

dep 60rub + tiền trong tai khoản 240 rub , chưa rút chưa làm gì hết liệu reset xong có bị mất hết không? :eek:

dep 60rub + tiền trong tai khoản 240 rub , chưa rút chưa làm gì hết liệu reset xong có bị mất hết không? :eek:
chắc chắn 100% với bạn là mất hết.

hình như bây giờ nó chỉ cho rút 5 rub thôi hay sao ấy, thấy payment toàn max là 5 rub

về ngon lành

Có nhiu đây acc :Số lượng giới thiệu của bạn: 613 người.
mà rút lỗi thôi nghỉ!
acc nào cũng mấy trăm rub :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,648
Latest member
ngoclien131211
Back
Top Bottom