SCAM rẽ rách scam 3$ nè vl~~~

ơ thế tại sao tao pm mày lài có thằng giả dạng pm tao, ở đâu chui ra thế, đếu phải mày là ai

Ngu mà còn la cho lớn, pm vào topic thế kia. ko phải mời gọi scamer vào, hàng ngon nè ăn đi à. :|. vào topic cmmt còn để nguyên cái nick yahoo ngay cái chữ kí.

- - - Updated - - -

Ta sẽ theo topic này chờ lời xin lỗi của thằng thớt :|. Tức vcc

Ko dám nói liều nhưng chỉ có 1 ý kiến . ai đời nào giả mạo newbie ko có cả bảo hiểm để scam bao giờ nhỉ . giờ mấy thấy :))

Ko dám nói liều nhưng chỉ có 1 ý kiến . ai đời nào giả mạo newbie ko có cả bảo hiểm để scam bao giờ nhỉ . giờ mấy thấy :))

Thế mà có thằng rẻ rách nó dám làm đấy chứ ;))

ấy từ từ, close đâu có được, Chờ mod vào giải quyết nhá :-w

Đã điều tra ra thằng scammer là thằng nào

nick name của nó trên mmo:
trkgncmg

Tài khoản của nó: 0105314205.

Tên nó: NGUYEN TUAN CUONG

Nhờ mod check ip nó minh oan cho mình nhá :-w

- - - Updated - - -

Thằng chủ topic vu khống ta kiện lại nhá :-w

clgtttttttttttttttttt này ??????????????
nick mmo+TK đều của ta , thằng nào bảo scam xin cái proof . Còn ko thì mod ban thằng này dzùm thằng này tội vu khống cái

Last edited by a moderator:
nick mmo+TK đều của ta , thằng nào bảo scam xin cái proof

về trang 1 click vào hình mà xem :-" nó ghi tài khoản và tên nó kia kìa :-" tìm tí là ra :-w

chủ site ex24h.com mà thèm đi scam 3$ ah @@

Đã điều tra ra thằng scammer là thằng nào

nick name của nó trên mmo:
[h=1]trkgncmg[/h][h=1]Tài khoản của nó: 0105314205.[/h]Tên nó: NGUYEN TUAN CUONG

Nhờ mod check ip nó minh oan cho mình nhá :-w

- - - Updated - - -

Thằng chủ topic vu khống ta kiện lại nhá :-w

thằng chủ thread ngu còn nguy hiểm hả mày........thế mà cứ rống cổ lên cãi như đúng rồi ý. Ngu thì mất chứ tội tình gì, vote 1 phiếu banned forever.

Thêm thằng bị cáo lại đi vu khống tiếp ng khác nữa.....rảnh thiệt

Last edited by a moderator:
nick mmo+TK đều của ta , thằng nào bảo scam xin cái proof . Còn ko thì mod ban thằng này dzùm thằng này tội vu khống cái

vậy là có thằng nó chơi bác rồi =)). trả lại cho nó 3$ đi =))

về check xem có tiền bẫn trong ví ko =))

- - - Updated - - -

mày ngu vừa thôi , site tao auto , nó bị thằng kia dzụ gd theo cái memo đơn hàng khi gd trên site tau . đọc éo hiểu la om xòm

thế thì có tiền bẫn rồi trả cho nó dùm cái đi =))

nói tóm lại là cái thằng khốn nào nó dùng TK của exchange, vào scam thằng cha thớt, còn thằng thớt thì đỗ tội cho mình, mình thì đỗ tội cho exchange. vcc

nói tóm lại là cái thằng khốn nào nó dùng TK của exchange, vào scam thằng cha thớt, còn thằng thớt thì đỗ tội cho mình, mình thì đỗ tội cho exchange. vcc
uh đúng rồi , bà già nóa

- - - Updated - - -

uh đúng rồi , bà già nóa . Tóm lại tại ông thớt chat ko nhìn nick yahoo mà ra

uh đúng rồi , bà già nóa
Thèng scam đang ngồi cười, ông ex up cái tài khoản nó nhận $ để mọi người biết mà tránh đê.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back