Rất mong mn giúp đỡ cho em 1 công việc kiếm tiền ạ

Bạn tập làm website, xây dựng nội dung rồi dần dần kéo traffic rồi kiếm tiền bằng tiếp thị liên kết, google adsense,...
Mình đang làm và kiếm 3-5 triệu/ tháng.

Upvote 0
dạ 1 tháng e chỉ móng kiếm đc khoảng 3-4tr thôi là đc rồi bác ạ. e chỉ có mỗi máy tính thôi
3-4 tr thì ra ngoài làm bảo vệ cho khỏe đi ban, ngày làm 12 tiếng tháng 6 triệu, mà công việc bao nhàn, vừa làm vừa ngồi chơi game :popo_bye:

Upvote 0
Quan trọng là bạn có thời gian và chịu đầu tư công sức để học hỏi ko nữa. Giờ bạn muốn kiếm tiền bền thì cũng có nhiều cách, dễ nhất là lên Youtube học, học code, học thiết kế, học photoshop, xong lên mấy trang freelancer, các thứ mà làm, tháng cũng dc vài trăm đô, nhiều thì vài K tuỳ trình độ.

Có vốn rồi thì học đầu tư, học đầu cơ, học kinh doanh, học làm dropshipping, học làm affiliate, học làm youtube content, học trade coin, học đầu tư dài hạn, học reup youtube, học xây kênh tiktok...vân vân.. Tuỳ theo việc bạn muốn kiếm tiền bền vững hay muốn ăn xổi nữa.

Bây h cái gì chẳng phải trả giá, ko phải tiền cũng là thời gian và công sức. Bạn ko có vốn có tiền thì bạn lấy thời gian và công sức ra trả giá.

Chúc bạn học hỏi và sớm kiếm dc tiền

Upvote 0
Làm CTV cho mình- cung cấp các dịch vụ mạng xã hội
Bán view tiktok
Mình bán 4800đ/1 triệu view tiktok
Giá ngoài các đại lý toàn bán 100k đổ lên, sợ thật =))))

Upvote 0
hướng dẫn đc ko ạ
Bạn vào google gõ: Các bước để xây dựng website bằng wordpress nha

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1