Tutorial rảnh rỗi hướng dẫn vài bạn làm tapcash có nhập ref

mọi người làm bnhiu phút 1 acc
mình làm cả tiếng chưa đủ min

Các bác ơi em nhập code nick chính của em mà ko được nhể. Có bác nào giúp với :D, có phải login face trước ko nhỉ

chả hiểu sao an con fire age 1k3 vào là redeem gift cứ đòi verify chờ cả ngày mà không thấy $ về

Ai giúp em lỗi này với . em bật sock lên vào tapcash nó xoay ngang thế này. Ko biết có phải do bản bluestack ko? em cài 2 bản rồi 8.5 với 8.7 đều bị.
trước mình cũng bị lỗi này bạn pm yahoo mình chỉ cho cách fix nhé :)

Các bác còn được pay ko em bị 2 phát veri rồi @@!

các thánh, các pro đừng cho em ăn gạch nhé.
đang rảnh rỗi nhận hướng dẫn vài newbie làm tapcash có nhập ref (free 100%)
yahoo dưới avatar nhé

link:
http://www.fshare.vn/file/YOMQ1UX40U/
các bác cài sẵn bs 8.xx đã root, xong vào C:/programdata xóa cái folder bluestack đi, rồi giải nén cái link trên kia vào
sau khi đã giải nén xong, open bs lên, wipe data cả cái list mình đã add trong titannium đó >> change ID >> Change Guid >> rs bs và chiến như thường

nhập ref thì phải IP mới, không nhập ở VN. code ref phải còn sống (cái này chẳng biết nói sao vì không phải code nào cũng được), mọi người có thể thử bằng code của t : 2242421 (không yêu cầu nhé :p)

fshare vip cho bác nào cần để down cho nhanh: [email protected] pass: 95thaiha (cái này em cũng dùng chùa thôi ;))
yahoo bác đâu cơ?

các thánh, các pro đừng cho em ăn gạch nhé.
đang rảnh rỗi nhận hướng dẫn vài newbie làm tapcash có nhập ref (free 100%)
yahoo dưới avatar nhé

link:
http://www.fshare.vn/file/YOMQ1UX40U/
các bác cài sẵn bs 8.xx đã root, xong vào C:/programdata xóa cái folder bluestack đi, rồi giải nén cái link trên kia vào
sau khi đã giải nén xong, open bs lên, wipe data cả cái list mình đã add trong titannium đó >> change ID >> Change Guid >> rs bs và chiến như thường

nhập ref thì phải IP mới, không nhập ở VN. code ref phải còn sống (cái này chẳng biết nói sao vì không phải code nào cũng được), mọi người có thể thử bằng code của t : 2242421 (không yêu cầu nhé :p)

fshare vip cho bác nào cần để down cho nhanh: [email protected] pass: 95thaiha (cái này em cũng dùng chùa thôi ;))
cho hỏi cách cậu tạo ra code ref thế nào vậy.

ai hd mình ăn code ref cái :)
nghe nói dùng facebook add để tạo tk vip rồi chơi đến lúc nào trên 400point thì nhập code. bạn thử nhập code này xem: 2346716 nếu ko dc thì nhập code của chủ thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,866
Latest member
cosmovn58
Back
Top Bottom