Help RaiBlocks cái mà các thánh bảo Tool Auto Claim

2402TH

Senior
Reactions
554
MR
0.000

Newbie vô đọc mà cày thử nha

Lợi dụng cookies trên trình duyệt để lấy claim mà không cần phải nhập captcha.

Công việc bao gồm : Login 1 trong các sản phẩm của google mà Gmail là ví dụ, không Out ra cứ để đó.
Sau một khoảng thời gian trở lại, mở duyệt đó lên vào trang làm việc của raiblock như bình thường, thay vì nhấn claim, thì hãy nhấn Auto claim. Google sẽ bỏ qua số lần nhập captcha, và claim này vẫn đc tính như thường.

Số lượt bỏ qua nhiều hay ít tuỳ vào trust của mail, IP công cộng hay mình bạn xài? Qua vô số lần test thì max của mình ăn được claim " chùa" này là khoảng 600 captcha bị bỏ qua.
Gần đây thì chỉ dừng lại ở 7, 13, 32 captcha.
Góp chút gió để em nó nhanh chóng đạt ngưỡng 20k claim/ top 200.
Ai biết rồi đừng gạch đá, newbie chưa biết thì làm chứ đừng nghe tụi trẻ nó " dụ" mua tool, tus/

P/s: Các Pro thì chắc xài kiểu API rồi gởi captcha lên 2captcha hay kolo với thầu thấp hơn để ăn chênh lệch. Về cơ bản, KO THỂ CHEAT CAPTCHA dạng này của chị Gồ nha.

hôm qua cũng làm 20 gmail lâu k đăng nhập và cũng đc vậy.nhưng tính ra cũng chẳng thấm vào đâu.làm 1 lúc lại ra xe với đường :oops:

để ôm vô giá đáy và bán ra khi nó lên đỉnh. cuộc mây mưa nào cũng có màn dạo đầu và cao trào.../ mục đích đó ok
Haha...cẩn thận chứ ôm thằng này cũng chả khác ôm bom...khi mà số lượng coin tung ra tt mỗi ngày hơn 400k coin tức vốn hóa phải tăng vài nghìn $ đến vài chục nghìn $ ( vài btc) :D

Ae có ai biết cách làm sao cho ít bị lỗi captcha ko, cần hợp tác reg acc site kia mà toàn bị lỗi capt nên reg khá lâu

lỗi như này ai biết khắc phục ko ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back