R.I.P Anything-e :)))))))

VirgoOx

Master
Verified
Solutions
3
Reactions
939
MR
3.569
$500.00
Chat with me via Yahoo Messenger
Chính thức R.I.P Anything-e nhé :p:p:p AE nào ôm bom vào chia vui nào :p:p:p

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình nghĩ là mod nào đó nên đóng và xoá tất cả các thớt liên quan đến zip coin và ko nên tranh luận thêm về coin này nữa (ko nên sát thêm muối vào vết thương). Những người ôm bom thì cũng tự rút ra cho mình bài học về lòng tham và 1 sự thật phũ (đời éo như mơ). Cuối cùng :

Nếu bạn không muốn sở hữu một cổ phiếu trong 10 năm thì đừng nghĩ đến việc sở hữu nó dù chỉ trong vòng 10 phút. Hãy đặt những công ty có tổng doanh thu liên tục tăng trưởng trong những năm qua vào cùng một danh mục đầu tư, bởi vì giá trị thị trường của danh mục đầu tư đó cũng sẽ tăng trưởng như vậy.

YouAndIVN

Hero
Verified
Trusted 3
Reactions
1,789
MR
2.685
$740.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
người ta biết vụ này từ đầu rồi nên mới rút bảo hiểm đó chứ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Ai nói zippcoin chưa lên sàn, nó lên sàn VN rồi còn gì :rolleyes::rolleyes::rolleyes: Coin VN lên sàn VN là đúng cmnr , các bác còn ý kiến làm gì :D:D:D:D

Last edited:

hitle92

Senior
Reactions
264
MR
0.075
Mình cảm thấy may mắn khi không chơi thằng này, lần sau có thằng khác nhất định sẽ chơi cho biết :D

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
Mình cảm thấy may mắn khi không chơi thằng này, lần sau có thằng khác nhất định sẽ chơi cho biết :D
ko liên quan nhưng mình phải like bạn phát, hôm nay ngày đầu năm mới nhìn thấy chữ ký của bạn thấy vui vui, :D
Có 1 acc zip, reg chơi đợt đó giờ để làm kỷ niệm, :D

thucdinh94

Hero
Verified
Reactions
312
MR
0.011
Chat with me via Skype
em cảnh báo từ đầu là coi chừng giống Trung Quốc qua VN thu mua đồ rồi mà =)))))))))))

ko liên quan nhưng mình phải like bạn phát, hôm nay ngày đầu năm mới nhìn thấy chữ ký của bạn thấy vui vui, :D
Có 1 acc zip, reg chơi đợt đó giờ để làm kỷ niệm, :D
Sáng dậy phát ngồi edit luôn đấy b :D, Sau đợt zipcoin này mình cũng ngộ ra nhiều điều :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week