• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Quiz-Travia.com - Site kiếm points bằng cách trả lời câu hỏi trắc nghiệm, rút qua Paypal

ktweb

Hero
Reactions
103
MR
0.022
Mình tìm thấy 1 site mới, muốn giới thiệu các tv và test site QUIZ-TRIVIA, nếu ai thích tham gia thì ref,mình chỉ giới thiệu, tiếng anh mình cũng không khá cho lắm. Nên khi các bạn tham gia site này bạn cần có chút kiến thức và vốn tiếng Anh khá. Vì khi tham gia bạn sẽ phải trả lời các câu hỏi của nhiều chủ đề khác nhau được liệt kê trong site. Nếu trả lời đúng bạn sẽ có point cho mỗi câu đúng và khi bạn có đủ point , bạn sẽ rút được tiền qua PAYPAL, minpay 10$.

Nếu ai thích kiếm tiền mà vừa thử kiến thức, vốn tiếng Anh, bạn có thể đăng ký qua link ref của mình:
http://www.quiz-trivia.com/registration.aspx?ref=ulsypha

Đây là bảng câu hỏi:
-Mỗi câu hỏi có 4 câu trả lời. Bạn sẽ nhận được 1 point cho mỗi câu đúng. Thời gian cho mỗi câu là 10s.. Kiếm 10 point tương đương 0.01$. Bạn đừng lo không trả lời được, vì bạn có thể trả lời bảng câu hỏi 1 ngày 3 lần.

Đây là các chủ đề mà bạn có thể lựa chọn: Lịch sử, Địa lý, Thể thao,Phim ảnh, Khoa học, Nghệ thuật. Nếu bạn tham gia mỗi ngày, các câu trả lời sẽ lặp lại mỗi ngày, mình cũng mới tham gia khoảng vài ngày, nên chưa có kinh nghiệm hướng dẫn thêm cho các bạn, nên các bạn tự trả lời nha.

Đây là list các thành viên đang kiếm point :

Đây là câu trả lời của admin, bạn có thể sẽ có khoảng trả nếu bạn kiếm được 10000 point=10$pp

Thanks các bạn đã đọc qua, xin đừng post lung tung nếu không thích, nếu thích thì like/ref, chúc các bạn sẽ kiếm được point

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom