QUIZ ra điều kiện mới

Status
Not open for further replies.
Quiz hok chấp nhận reup thì lách thôi , nó có check về sau video có phải reup hay content đâu , các thánh cứ thay đổi tý là lại um xùm lên :3 , càng khó càng tốt , đỡ nát
Yes, càng khó càng tốt. Đỡ phải bầy đàn party ks tiền.

bác giờ cũng hóng cả youtube nữa cơ à :p
Đúng vậy bác. Đây là thời điểm tốt nhất để chơi. Trước đây mình đã chuẩn bị rồi, giờ mới bắt đầu.

nếu nó cho vào 5k sub cũng ko sợ sợ chi 500 sub

nếu nó cho vào 5k sub cũng ko sợ sợ chi 500 sub

thiếu gì cách, làm được như thế kênh vẫn xanh mà không vào được thì phải xem lại mình

thiếu gì cách, làm được như thế kênh vẫn xanh mà không vào được thì phải xem lại mình
chuyển hết sang ga rồi bác. tại lười nên muốn vào net cho nhanh, chứ sang ga công render rất mệt mỏi nó mới xạnh đước chớ

chuyển hết sang ga rồi bác. tại lười nên muốn vào net cho nhanh, chứ sang ga công render rất mệt mỏi nó mới xạnh đước chớ
Nói chung là kênh có view cao sub cao thì không dùng kiếm được tiền thì lại kiếm traffic, nói thật là qua 3 năm làm YT mà chưa bao giờ RP 1 ai mà cũng đừng ai RP được mình.

ngang với điều kiện vào cnation, nhưng mà cnation chia đến 90% doanh thu.Và cnation là nét mạnh hơn Quiz ,thế mà Quiz vẫn 80%.... Nhưg k sao...tạo 500 kênh là xong:D
bác cho em xin link hướng dẫn vào net này với ạ :v đang bí quá, chẳng biết chơi net nào, GA thì chết sạch rồi, nản quá

Làm YT gần 3 năm mà không làm được như vậy thì nghỉ mẹ đi

Người ta nói càng giỏi càng kiêu ngạo quả ko sai :)

Điều kiện nó ra mà nó chấp nhận re up vẫn cho vào thì chả có gì phải xoắn cả, chỉ sợ thừa mịa nó rồi mà éo cho vào mới ức chế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom