QUIZ ra điều kiện mới

Status
Not open for further replies.
thi ông kia đang co 75v kênh trong quiz mà , chứ nói ở ngoài đâu
ý nói là với điều kiện join kênh thế là bình thường ko có j ghê ghớm cả, chỉ ghê ghớm là kênh reup join nó không nhận

Hjc channel minh 30videos ma toàn channel chi co 5-10k view 1 ngay huhu

Chắc em còn trẻ anh 86, đôi khi cũng gặp may mắn nữa em, đó cũng là kỷ lục 1 video của anh cao nhất la 600k lượt view còn 10k 20k 1 ngày thi nheieuf lam, em làm chủ để cho 2 bên tranh luận nha em, luc nào cũng view và comment rrất cao!

ý nói là với điều kiện join kênh thế là bình thường ko có j ghê ghớm cả, chỉ ghê ghớm là kênh reup join nó không nhận

75 kênh trong quiz reup mỗi kênh kiếm 10$ 1 tháng, 1 thấng là bao nheieu, cha le ko kiem duco 10$ 1 thang 1 kenh ah !

đang private chờ lấy tiền mà sợ trong tháng ko có view nó đá nên đành public lại lấy 10k view rồi private tiếp

75 kênh trong quiz reup mỗi kênh kiếm 10$ 1 tháng, 1 thấng là bao nheieu, cha le ko kiem duco 10$ 1 thang 1 kenh ah !
bác này hình như ko hiểu ý mình nói hay sao á

ko phải là kếm cỏi đâu bạn ạh, chủ yếu do chủ đề, tôi cũng ko phải tự hào mấy video tối pposst view rất cao vi chu dề hot va thiết thực bạn ah, chủ để để cho moi người tranh luận nên view và comment rát cao, video tôi posst kỷ lục là 600k lượt view trong 1 ngày, còn hơn 10k với 50k luot view sau 1 ngày thì bình thường bạn ơi, 10 video thì 6 7 vi deo toàn trên 10k luot view sau 1 ngày
Bác có bí kiếp dắt e theo với đuê :rolleyes:

bạn kia đang nói là Quiz ko chấp nhận Reup nên vào nó rất khó, và hiện tại Quiz đang đá kênh nha bạn gì đó ơi

Quiz hok chấp nhận reup thì lách thôi , nó có check về sau video có phải reup hay content đâu , các thánh cứ thay đổi tý là lại um xùm lên :3 , càng khó càng tốt , đỡ nát

sao trên face ko thấy thằng Life thông báo nhỉ, và nó ko còn hỗ trợ Paypal nữa, ngày càng có mùi :D

lách cái giề 500 sub kìa

có kiểm tra sub nữa chứ không phải bỏ zo amf chạy là được
ai nói chạy gì đâu mà xồn lên thế, sub real chứ chạy thì nới làm gì. 1 video mà 1 tháng đc 1k2 sub rồi đấy thôi

Anh ấy thật quá bản lĩnh , 500 sub không là gì với anh ấy cả :cool:

có kiểm tra sub nữa chứ không phải bỏ zo amf chạy là được
Kiểm tra chất lượng sub hay sao bác? Nếu kiểm tra chất lượng sub thì hơi thốn, chứ còn chỉ cần số lượng thôi thì đơn giản. 5 phút là đủ số lượng thôi.

Anh ấy thật quá bản lĩnh , 500 sub không là gì với anh ấy cả :cool:
Làm YT gần 3 năm mà không làm được như vậy thì nghỉ mẹ đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,845
Latest member
thienhoang99x