Quiz đang pay tiền kênh chết tháng 6/2015

royall

Senior
Reactions
120
MR
0.000
Cũng chẳng biết có thật ko nhưng mình được pay 6 kênh - toàn kênh làm hồi tháng 6/2015 -- mà ko nhầm thì những kênh này chết trong đợt bão ấy rùi -- vui lắm nhưng thấy buồn vì toàn kênh lẹt đẹt 1$ -- nhưng kênh ngon thì vẫn chưa thấy gì. Ae ai có thì vào xác nhận thông tin giúp nào

Của mình pay các kênh tháng 7-8-9-10 luôn nhé - nhưng toàn kênh 1$ trở lại thôi

Last edited:
kênh chết đầu tháng 4 có đc nhận tiền ko nhỉ ~~!

hóng cái thời đó ra đi cũng vài bà chục kênh quiz hồi tháng 6 với tháng 7 và 8 nữa:D

check có thấy gì đâu . khi đó toàn kênh die mấy trăm $ ko chắc nó ko paid rồi. nó chỉ paid kênh ít tiền để lấy lòng cho mọi người quay lại thôi

Mấy bác đừng hóng làm giề, đang mồi chài dụ ngọt đấy:D:D

Xác nhận của mình cũng được pay, nhưng toàn kênh tí tẹo tiền, hix

Nếu nó pay thì cũng còn hơn 10k. Nhớ dàn kênh ra đi đợt đó không ít. Mà sao nó không pay? Pay toàn kênh lẻ tẻ. Lừa tình nhau là chính để dụ dỗ mem về à.

Chắc cái vụ ấy bị mấy pro nào chơi lại - lên trang Quiz có làm ăn được gì mới nữa đâu -- lên nó phải nhả 1 ít .. hóng nó pay từ nhỏ tới lớn
hôm nay 1$ ngày mai nó pay đến kênh 100 - 1000

từ ngày bọn nó thay đổi chính sách ko trả tiền kênh chết xong quỵt luôn hàng loạt kênh trước đó là cạch mất dạy vl

Cũng chẳng biết có thật ko nhưng mình được pay 6 kênh - toàn kênh làm hồi tháng 6/2015 -- mà ko nhầm thì những kênh này chết trong đợt bão ấy rùi -- vui lắm nhưng thấy buồn vì toàn kênh lẹt đẹt 1$ -- nhưng kênh ngon thì vẫn chưa thấy gì. Ae ai có thì vào xác nhận thông tin giúp nào

Của mình pay các kênh tháng 7-8-9-10 luôn nhé - nhưng toàn kênh 1$ trở lại thôi
đk 0.2$ ko biết ở đâu ra

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,852
170,914
Latest member
CKT

Most viewed of week

Most discussed of week