• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Questra - Questraworld.es đầu tư lâu dài hạn lãi suất min 4%/Tuần

cũng nhờ vụ veri mà em thoát đc thằng này
reg acc từ tuần trước mà veri chập cheng mãi đến h chưa xong chứ xong em cũng nhảy vào hứng đạn rầu
nên ta nói "ko phải số mất thì ko mất đc".

Này là ý trời haha

Thông tin mới nhất về Questra (16.09.16)
Clix5 đẽ gửi ticket cho bộ phận Kỹ thuật của Questra và đây là thư trả lời.

Dear Mark Cuong,
We are very glad that you have applied to the technical support of Atlantic Global Asset Management for inquiry.
At the moment the Programming Department is working on the server and there could be some interruptions. Please, try again later.
We apologize for the inconvenience.

In case you will have some issues – please appeal to the technical support of Atlantic Global Asset Management.

Hy vọng như vậy đi, chứ đừng theo phỏng đoán của mình.

cũng nhờ vụ veri mà em thoát đc thằng này
reg acc từ tuần trước mà veri chập cheng mãi đến h chưa xong chứ xong em cũng nhảy vào hứng đạn rầu
nên ta nói "ko phải số mất thì ko mất đc".

Bác giống mình rồi
Ông Thế Hiển bảo mình làm từ lâu, nhưng chính cái yêu cầu phải verify thông tin cá nhân làm mình ngại nên mới ko làm
Giờ thông tin cá nhân chỉ dám up khi thực sự cần thiết, chứ ko dám up bừa bãi
Mong là site trụ vững ít tháng nữa để PJ bên Cec ko bị ảnh hưởng mấy

Căng nhỉ

Ko chiến site này, nhưng cũng mong nó ko scam, các thím nào ko chiến thì cũng đừng nên cứ đoán xàm xàm cho ai đang chơi càng nản, cứ đợi chắc chắn 100% scam đi đã o_O

Ko chiến site này, nhưng cũng mong nó ko scam, các thím nào ko chiến thì cũng đừng nên cứ đoán xàm xàm cho ai đang chơi càng nản, cứ đợi chắc chắn 100% scam đi đã o_O

Trong này nhiều anh em ko chơi nhưng giữ nhiều share bên cecvn lắm :D:D. Ko ai mong nó đi đâu

Chính thức thông báo Questra đã bình thường trở lại. Mọi người an tâm về Questra và có thể kiếm thật nhiều tiền :D

ĐANG TỔ CHỨC EVENT NHỎ TRỊ GIÁ 3$ TRONG GROUP FACEBOOK QUESTRA MN RẢNH VÀO THAM GIA CHO VUI!

Thể lệ: Mọi người comment 2 con số, số này là 2 số cuối của dãi số Batch lệnh giao dịch PM mà mình sẻ withdraw ngày 19/09 từ larawith.me.
Số hợp lệ là số có 2 chữ số và được comment sớm nhất theo từng ngày (Ví dụ: 02 và 56). Trong trường hợp ko ai dự đoán đúng con số này trong hôm nay. Thì hôm sau giải thưởng sẻ được +1$ và tiếp tục event mở một topic mới trong ngày tiếp theo với giá trị giải thưởng tăng lên +1$, Tăng đến khi nào có người nhận đc giải, hoặc larawith.me die thì ko tăng nữa. Trong trường hợp die giải thưởng sẻ không tăng nữa nhưng event vẫn tiếp tục cho đến khi nào có người nhận đc giải thì thôi, khi larawith.me die thì lúc này mình sẻ lấy 2 con số dựa vào xổ số kiến thiết miền nam, cho con số giải 8.

Lưu ý: mỗi ngày mỗi ng chỉ đc comment 1 lần dự đoán duy nhất, post hợp lệ ko chỉnh sửa, cho phép cmt 8 chuyện.(người nào comment dự đoán nhiều hơn 2 lần dù đúng cũng ko hợp lệ)

Ví dụ: Event của ngày 19/09 bắt đầu với 3$, mà ko ai nhận đc giải, thì ngày 20, giải sẻ đc tăng lên 4$ và ngày 20 tiếp tục ko có ai nhận đc giải thì lúc này giải thưởng sẻ đc tăng lên 5$. Nếu như ngày 21 có người dự đoán đúng và hợp lệ thì giải thưởng sẻ là 5$PM. Event cũng kết thúc.
CHÚC CẢ NHÀ MAI MẮN NHÉ!

GROUP: https://www.facebook.com/groups/137522146683216/
POST: https://www.facebook.com/groups/137522146683216/permalink/182533798848717/

Received Payment 15.07 USD from account U9865733 to account U12596441. Batch: 146814910. Memo: API Payment. Withdrawal from a current account to a PerfectMoney USD account U12596441.
Đã nhận được 15.07 RCB nhé. Tks bác.

Cập nhật 19/09: Questra ngày càng chứng tỏa đội ngủ chuyên nghiệp, sự ổn định và phát triển vượt bật của mình, hiện tại mình đã tăng level. Tăng RCB lên 6% cho tất cả các khoản đầu tư lần đầu, đầu tư thêm nữa là 4%

Last edited:
Giải thưởng của chương trình dự đoán vui cho ngày 23/09 là 7$ mọi người tiếp tục tham gia dự đoán con số mai mắn của mình tại:

Group: https://www.facebook.com/groups/137522146683216/

Giải thưởng sẻ đc cập nhật hằng ngày cho đến khi nào có bạn nhận đc giải

Kết quả ngày: 22/09 là 85 vẫn chưa có bạn nào nhận đc giải.

Last edited:
CHÚC MỪNG CÁC BẠN ĐẦU TƯ, HÔM NAY LẠI LÀ MỘT TUẦN MỚI VÀ CHÚNG TA ĐÃ NHẬN LÃI, MỌI NGƯỜI TÁI ĐẦU HAY ĐÃ RÚT VỀ NHỈ!! MÌNH THÌ RÚT VỀ, CHỜ NGÀY TÁI.

Giải thưởng cho ngày 24/09 là 8$ mọi người tiếp tục tham gia dự đoán vui và comment số mà mình dự đoán bên dưới nhé.

Kết quả ngày: 23/09 là 57 ko ai nhận đc giải TIẾP TỤC THAM GIA NHE MN

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom