• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Questra Holdings Inc - Questra.es

Hic, chờ mãi chả thấy thớt alo gì cả! Lập cái tk perfectmoney mà còn ko biết cách chuyển tiền, chán quá :)

Hic, chờ mãi chả thấy thớt alo gì cả! Lập cái tk perfectmoney mà còn ko biết cách chuyển tiền, chán quá :)

Newbie thì đừng mua $ lung tung nha bạn! Có mua thì vào money exchange tìm mấy thread bán mà mua như của @cuipap1984

Đi đâu mất tích rồi hả thớt? Cả ngày lót dép ngồi hóng mãi mà chả thấy trả lời gì cả
bạn cần tư vấn cái gì, ghi ra đây, mọi người giúp cho. mmo thì nên vận động 1 tí, ngồi đợi thì xác định ăn cam

không được, kể cả được thì pháp luật cũng ko cho phép, mình giao dịch qua exchange dạng trung gian thôi
Giờ a muốn mua 300$ thì làm thế nào nhỉ?? A lại chưa có tk visa chứ @@

mới được pay tuần này

01/10/2016 09:07:29 IB CK: TK CHUYEN 711AC7964693;TK NHAN **;ND: QUESTRA 106E X 24 +2,544,000.00 2,599,989.00

cho mình hỏi thớt là site này còn đầu tư vào được kg
kể từ khi mình đầu tw gói 2430 thì mình rút được tiền 2 lần chứ mấy, phải bao giờ khắp mmo đi đâu cũng nhắc tới questra thì mới đáng lo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom