SCAM Questra Holdings Inc - Questra.es

"Tài khoản đã lên Level 3"]
Hôm qua mình nhận được thông báo là tài khoản lên lever 3 vậy mình sẽ nhận được 9% tiền hoa hồng khi bạn đầu tư, do đó mình sẽ hỗ trợ RBC lại bạn 7% tổng số tiền bạn đầu tư

Có cần xác nhận địa chỉ không cậu? Nếu xác nhận xong nó gửi hợp đồng, rồi mình làm sao? Ký rồi gửi nó hả? Hay sao?
Tính đăng ký mà thấy xác nhận phức tạm quá :(

P/s: Vừa đăng ký xong, kiểm tra dùm mình có tài khoản nào sthaihien không cậu? Cảm ơn

Last edited:
bạn kiểm tra email của mình đăng ký là [email protected] với nhé. mình có đăng ký 2 gói 90eur
mình đã thấy, bạn đăng kí hôm 3/1, vậy mình rbc bạn 6% = 10.8 EU, vậy bạn muốn rbc qua PM(2 tuần sau) hay bitcoin(mai) hay trực tiếp chuyển khoản BL từ acc này sang acc khác?

Có cần xác nhận địa chỉ không cậu? Nếu xác nhận xong nó gửi hợp đồng, rồi mình làm sao? Ký rồi gửi nó hả? Hay sao?
Tính đăng ký mà thấy xác nhận phức tạm quá :(

P/s: Vừa đăng ký xong, kiểm tra dùm mình có tài khoản nào sthaihien không cậu? Cảm ơn
mình đã thấy bạn, không nhất thiết phải hợp đồng gì cả, cần verify tài khoản thôi, verify để nhận hợp đồng, mà mất 30 eu mới nhận được nhé, nên đầu tư dưới 7k thì không cần thiết.

Giờ bạn có thể đầu tư để sang tuần được chia lãi luôn hoặc verify tài khoản xong đầu tư, khuyên bạn nên đầu tư trước để nó tính lãi, trong thời gian chờ lãi thì verify tài khoản, mình sẽ hỗ trợ để verify được 100%, Inbox, hoặc alo vào số đt nếu có thắc mắc

mình đã thấy, bạn đăng kí hôm 3/1, vậy mình rbc bạn 6% = 10.8 EU, vậy bạn muốn rbc qua PM(2 tuần sau) hay bitcoin(mai) hay trực tiếp chuyển khoản BL từ acc này sang acc khác?
Chuyển khoản trực tiếp BL là như nào bạn nhỉ ? Mình chưa hiểu lắm vì mình mới chơi nên nhiều cái còn chưa biết hết

mới chạy được 9 ngày đầu năm mà nhiều người đã đầu tư vào nó 12k euro rồi, site rất được sự tin tưởng của nhiều người

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,948
Latest member
Trieusenh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back