SCAM Quang Trong Phol - ACB 148032629 - Lừa đảo

Kia có phải cccd thật không các bác? Chứ lừa đảo mà tên tuổi địa chỉ tài khoản ngân hàng thế kia mà lâu năm thế rồi vẫn sống được thì ảo quá @@

Hello tổ 3 @mmovn2009

Tới lại địa chỉ này nhiều khi lại hốt được lão cũng nên á :)
Em thì ở xa bác ạ :)) bác nào có bị giống em thì 0692194053 đây là số điện thoại của cục. gọi trình báo thôi. Chứ tâm lý mất rồi thì thôi thì sướng mấy thằng này quá

thì ra em hiểu ko ai cần em giúp . ko pM này kia . các bác cứ chấp nhận bị scam đi . có lẽ các bác nghiện bị lừa . em đã nói thcm em ko lấy công cán . Các bác suốt đời ̣làm công cho tụi nó . cũng sướng thiệt . cac ban cho ho su luoi bieng . , toi ac chung gay ra sau nay ko pha nho dau . cang ngay su doi hoi cang cao . gai gu , di diem . no ko tu bat ky thu doan nao . why . why . why cho toi xin adresss , image , proof . de tui no hieu duoc ko lao dong thi chi co an cut . Chiinh cac ban da lam ngo cho qua . you are bad

e Noii lai thcm em k olay tien cong . DN thi em bieu dien cho cac bac xem mien phi , keu 3 thang CA HS toi nha no luon . nen ae nao bi scam fom lai em lam 1 lan . minh se fun ngoi o toa an doi em . nhanh thoi ma . xem no com can toi dau
,

Có 2 hướng

1. Bây giờ em sẽ làm cái đơn nhờ cô em giú làm cái đơn . Cô em là phó Án Tòa án Nhân Dân huyện trảng bom . kêu cô em tư vấn . ae chuẩn bị chứng cứ rõ ràng ta quyết đánh trận này .
2. là nhờ cậu em nhờ mấy anh làm bân CA hình sự xuống tận nhà làm việc . Nóng luôn có thương lượng
3. Em làm theo cách mà ngưooNgười ta hay gọi " Vô Địch Khám Lớn " . ae cho ý kiến . Đánh trận này để dằn mặt scammer . em Cần 1 người làm trợ thủ MR cùi ok ko ?

Ta Đánh Bất ngờ khiến địch thủ chỉ biết ngơ ngác . Đánh là phải thắng . Nhờ ae bị scam cho ý kiến ta lấy biểu quyết . anh @cuipap1984 lảm hộ em cái poll bỏ phiếu ,

Em thì ở xa bác ạ :)) bác nào có bị giống em thì 0692194053 đây là số điện thoại của cục. gọi trình báo thôi. Chứ tâm lý mất rồi thì thôi thì sướng mấy thằng này quá
lừa nhiều ko bạn . lấy ngay và luôn xuống tạn nơi . nếu đúng sự thật bạn bì lừa . tôi mà ko llấy lại được tôi ăn cứt 4 rum

Cô mình phó chánh án trảng bom .bạn đưa đơn phủ đầu nhẹ nó cái . gửi tờ giấy mời . ko lên lả cưỡng chế . còn thích tiếp thì warm welcome . chuyển qua án hình sự .. cho mình xin 1 cái rely đi

Em trình báo công an địa phương rồi. Vừa tiếp nhận hồ sơ chiều nay xong :3
vậy là thôi ak . chờ CA làm việc ak . Nó mà làm bạn phải có money Đơn đi nhanh . kiểu bạn tôi thấy . thà để cô tui làm cho nhanh free . sure win nữa chứ . Chán thiệt . thôi thì chờ em trong mưa . qua tết đi mới bắt bắt đầu họ làm cho bạn . Nó Rãnh quá đi Nộ đơn cho bạn

nghĩ làm chung `1 đơn hay hơn ko . Nó ở Trảng bom thì chạy đâu cho thoát . . Nhiều khi có tiền trà ngay luôn cho ae xay sở . chứ ngồi chờ lâu lắm bạn ak

Thôi tui nhìn ae . ae xem tui như thần kinh . ae chọn con đường m̀à ae đi . Tui ko bao giờ vô box scam nữa .

Announcements

Forum statistics

Threads
418,686
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back