[Quan Trọng] Anh e coi chừng nhé !! Tác hại của việc ngồi lâu !!!!

Kiếm nhiều tiền thì ai cũng muốn nhưng làm sao cân bằng dc lợi ích giữa công vc và sức khoẻ thì k phải ai cũng làm dc.
Người ta có câu " Người khoẻ có hàng ngàn điều ước Người bệnh chỉ có một điều ước đó là có sức khoẻ " :D
Chúc toàn thể ACE khoẻ và kiếm dc nhiều $$$$ hơn nữa
2657309_Submit_vi_sao_ngoi_va_dung_lau_khong_tot_cho_suc_khoe.jpg

Nguon : tinhte :D

chắc bác vừa từ thread RIP qua

mình cũng mmo nằm lì suốt bên máy tính, nhưng giờ đã chú trọng vào sk nên đã thực hiện dự án:
chạy bộ

tập thể hình

Kiếm nhiều tiền thì ai cũng muốn nhưng làm sao cân bằng dc lợi ích giữa công vc và sức khoẻ thì k phải ai cũng làm dc.
Người ta có câu " Người khoẻ có hàng ngàn điều ước Người bệnh chỉ có một điều ước đó là có sức khoẻ " :D
Chúc toàn thể ACE khoẻ và kiếm dc nhiều $$$$ hơn nữa
2657309_Submit_vi_sao_ngoi_va_dung_lau_khong_tot_cho_suc_khoe.jpg

Nguon : tinhte :D

Ngủ nhiều như mình thì ko phải lo :D

mình cũng mmo nằm lì suốt bên máy tính, nhưng giờ đã chú trọng vào sk nên đã thực hiện dự án:
chạy bộ

tập thể hình
mình cũng đã có ý thức hơn rồi . lâu lâu khoảng 20p lại nghĩ ra ngoài vươn vai nhãy ít cái rồi vào ngồi tiếp. :D

hihi tắt máy tính vậy :D

mình cũng đã có ý thức hơn rồi . lâu lâu khoảng 20p lại nghĩ ra ngoài vươn vai nhãy ít cái rồi vào ngồi tiếp. :D

uhm, tiền rất quan trọng nhưng sk qtrong hơn gấp vạn lần, chỉ là nhiều người chưa bị dính bệnh gì nên chưa biết quý trọng sk, mình thì áp dụng vừa kiếm tiền vừa rèn luyện sk nữa

cố 1 vài ngày đóng gạch hoặc quay tay để rèn luyện thêm sk :cool:

chết sớm ...

Mình ngày ngồi 18h :eek:

hãy nằm xuống, uống vài chục viên ngủ -> hết bệnh :D

quan tâm quá thì ảnh hưởng đến tinh thần cũng vậy :)

Hóng bài. Không có tiền lâu có hại cho sức khỏe :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,769
170,861
Latest member
twicsyarbil

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom