Quá thất vọng !

ngheomacotinh

Verified
Reactions
166
MR
0.039
Chả là hôm nay mình có việc nên đi xa. Trời rét mướt thì đi xe máy gửi ở Bệnh viện rồi đi oto. Ai ngờ khi về lấy xe. Có cái mũ BH mới mua gần 500k, mũ mới mua gương chất liệu tốt.Mình đã cẩn thận thắt chặt các kiểu để treo vào cốp xe. Vậy mà con c-ho' nào nó vẫn giật lấy đc. Đ M ức chế vcc. Chán quá mọi người ah. Ngồi giờ chỉ rủa cho thằng c-hó nào lấy thì cả nhà nó bệnh tật mà chết dần.

Có gì nói quá mod bỏ qua mình với.

chia buon :(

to' ngheo` thay' vai~ ra. ma` van~ tung bi lua` ca dong' tien` :(..thot vay con` may man'

cái gì ra cái đó cậu, đừng có gom chung " Người Việt Nam " vô đây chứ. Người nước nào thì cũng có kẻ tốt ng` xấu, cậu nói câu đó thì đã gián tiếp nói rằng " tôi đang ở VN và tôi công nhận với mọi ng` rằng ng` VN quá thất vọng ". Có nói thì nói mấy ng` lấy đồ của cậu thôi chứ, ko nên quơ đũa cả nắm

Tình hình là hồi sáng cha để trong cóp xe 1 chai dầu ăn 2.5 lít, tưởng đâu chai nước rửa chén. Vô nhà xe nghĩ thầm sợ mất cái nón bảo hiểm mới nên tháo ra bỏ vào trong cóp xe, nhưng vì cái chai 2.5 lít trong cóp xe nó to quá không thể để vừa cả thứ đc nên quyết định lấy cái chai 2.5 lít ra ngoài(nghĩ thầm không lẻ nước rửa chén mà nó cũng lấy) đi vòng vòng trở lại đâu mất tiêu chai nước rửa chén. Về nhà ông già ổng nói đó là chai dầu ăn không phải là nước rửa chén, rồi ổng chửi cho 1 chặp...

gần tết rồi nên thế đấy. cái éo j sơ hở cũng bị mất. ra đường cẩn thận éo tin bố con thằng nào là được. kinh nghiệm 1 vài lần bị cắt đứt quai nón BH đây :(

Mình cũng mới bay cái mũ 300k nên hiểu cảm giác của bác thớt.Thực sự chỉ muốn phang chúng nó thôi.>"<

trước trách kỷ hậu trách nhân

ở vn k phải không có người tốt, chỉ là trong 100 thằng có 99 thằng đểu và 1 thằng tốt

trong những thằng tốt có 1or0

Tình hình là hồi sáng cha để trong cóp xe 1 chai dầu ăn 2.5 lít, tưởng đâu chai nước rửa chén. Vô nhà xe nghĩ thầm sợ mất cái nón bảo hiểm mới nên tháo ra bỏ vào trong cóp xe, nhưng vì cái chai 2.5 lít trong cóp xe nó to quá không thể để vừa cả thứ đc nên quyết định lấy cái chai 2.5 lít ra ngoài(nghĩ thầm không lẻ nước rửa chén mà nó cũng lấy) đi vòng vòng trở lại đâu mất tiêu chai nước rửa chén. Về nhà ông già ổng nói đó là chai dầu ăn không phải là nước rửa chén, rồi ổng chửi cho 1 chặp...
đến cả dầu ăn và nước rửa chén mà bác cũng không phân biệt được thì em bó tay :D

m còn cay hơn,nó lấy luôn thì ko sao?đằng này nó đổi cho mình cái mũ đểu mới đau...ko đội thì ko đi về đc

dân tỉnh vào HN, HCM còn nhiều trò hay hơn, k chỉ chuyện chiếc mũ :D

m còn cay hơn,nó lấy luôn thì ko sao?đằng này nó đổi cho mình cái mũ đểu mới đau...ko đội thì ko đi về đc

bạn may mắn thế có gì mà cay, bạn phải cảm ơn nó ấy chứ :D
chứ như bạn chủ thớt lại phải ra mua cái khác đi về, mua vội lại bị chặt chém nữa

Ở đâu cũng có anh hùng
Ở đâu cũng có thằng khùng thằng điên

Tớ thất vọng vì cậu nói câu thất vọng về người Việt Nam

thớt nhờ mod sữa giùm cái title , chia buồn cùng thớt, nhưng cũng không nên quơ đũa cá nắm vậy chẳng lẽ thớt không phải người VN ak,có thằng Tây nào đi qua nó cười vào mặt bi giờ ,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,948
173,026
Latest member
thicongphonghop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week