Quà NOEL cho box Captch@!

sao ong già noel thời @ chưa trao quà nhỉ.............

cho em 1 panel 3ID nhé :)

Đã thank anh

Gửi cho mình Một asian panel admin pixprofit! Cám ơn bạn nhất nhiều :XXX Mình là newbie nên rất cần!
Hix...nhưng mình chưa thank đc....

Last edited by a moderator:
chưa cần lám nhưng đặt cục gạch trước nhé :D

---------- Post added at 09:56 AM ---------- Previous post was at 09:54 AM ----------

dặt gạch soft panel asian 3 ID nếu đc thì send mình nhé.. thankjs rồi :D

Mọi người đăng ký nhiều nhĩ!:binhsua162:

Ông già NOEL Đang cập nhật thông tin, cơ hội còn nhiều mọi người nhanh tay nhé..tối 24 sẽ giao quà--> sáng ngày 25 tổng kết

Chúc cả nhà vui vẽ!

Thân.

Anh ơi...Em newbie... Chưa thank đc....Hix hix...Nhưng em yêu anh nhiều...:X Em đăng kí 1 pan anh nhé :D

10 panel: mỗi panel 3id asian panel admin pixprofit (ưu tiên Newbie)
...
lưu ý: Mỗi người chỉ được yêu cầu một lần duy nhất, các bạn pm bên dưới (+nhấn thanks) sau đó gởi mail đăng ký thông tin

Em cũng muốn đăng ký mà là newbie chính hiệu con cò, mới vừa tìm hiểu trong 4rum đc vài tuần (~3 tuần). Mới post được vài bài nên vẫn còn là Jr.Member -> ko thanks đc.
Trên thì bác nói ưu tiên newbie, dưới thì bác nói +nhấn thanks. Newbie như em bó tay...
Anyway, em cũng gửi cái email tới bác, bác có lòng thì cho newbie như em đc nhờ.
Thanks bác

up ủng hộ chủ thớt vì lòng tốt này..

Mình muốn tạo không khí vui vẽ cũng như cảm ơn mọi người đã ủng hộ, luôn gắn bó trong Box Captcha thôi..

Mau gửi quà đi ông già noel thời @ ơi...đang chờ đây,,,tối leo ống khói mà tặng wa nha

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,558
Latest member
MisDax

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back