• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

QQTraffic - Kiếm tiền miễn phí 100% - Không Deposite - Khỏi lo Scam!

1 ngày kiếm 100QQ, thì cần 40 ngày có 4000QQ =1$:confused:
không đủ tiền điện:rolleyes:
Xem 1 lần được bao nhiêu qq bạn nhỉ?

Xem 1 lần được bao nhiêu qq bạn nhỉ?
Tùy vào CPC mà các nhà quảng cáo đặt nhé bạn,
@shopbino bạn kiếm đươc nhiều QQ hay ít là do số click của bạn + CPC của người quảng cáo thiết lập cho mỗi click chứ không phải mỗi ngày chỉ được 100 QQ.

Tùy vào CPC mà các nhà quảng cáo đặt nhé bạn,
@shopbino bạn kiếm đươc nhiều QQ hay ít là do số click của bạn + CPC của người quảng cáo thiết lập cho mỗi click chứ không phải mỗi ngày chỉ được 100 QQ.
mình làm hết khả năng , tổng 1 ngày chừng đó. hôm nay thì dc 186.
mình ghi cho mọi người biết muốn kiếm 1$ mất bao nhiu thời gian thôi. tóm lại cũng phải 30-40 ngày nếu chăm chỉ:confused:

mình làm hết khả năng , tổng 1 ngày chừng đó. hôm nay thì dc 186.
mình ghi cho mọi người biết muốn kiếm 1$ mất bao nhiu thời gian thôi. tóm lại cũng phải 30-40 ngày nếu chăm chỉ:confused:
mình không thể share hết khả năng, miễn phí luôn là lựa chọn tốt nhất nhưng phải tìm hiểu về nó bạn sẽ thành công, góp ý của bạn là một ý rất quan trọng để đi đến thành công :)
@starwar1508 hãy nghiên cứu :D

traffic ở đây đa số site việt ak @@

mình không thể share hết khả năng, miễn phí luôn là lựa chọn tốt nhất nhưng phải tìm hiểu về nó bạn sẽ thành công, góp ý của bạn là một ý rất quan trọng để đi đến thành công :)
@starwar1508 hãy nghiên cứu :D
trước giờ mình cũng chơi nhiều site rồi, đa phần các site đều trả giá = của bạn nên mình không có ý chê bai gì đâu, chủ yếu treo vps cho vui.
hồi trước có site likersvilla ngon lắm, mình chơi dc 1$/ ngày, giờ giảm rồi, chắc do đông quá, nên bị cắt bớt , 4 ngày mới dc 1$:confused:
kết hợp treo 3 -4 site thì cũng tạm ổn, mà mình toàn phải đóng băng máy, chứ có mấy site pop up toàn link xxx, với mailware.:p
nói chung , làm giàu rất khó:D

trước giờ mình cũng chơi nhiều site rồi, đa phần các site đều trả giá = của bạn nên mình không có ý chê bai gì đâu, chủ yếu treo vps cho vui.
hồi trước có site likersvilla ngon lắm, mình chơi dc 1$/ ngày, giờ giảm rồi, chắc do đông quá, nên bị cắt bớt , 4 ngày mới dc 1$:confused:
kết hợp treo 3 -4 site thì cũng tạm ổn, mà mình toàn phải đóng băng máy, chứ có mấy site pop up toàn link xxx, với mailware.:p
nói chung , làm giàu rất khó:D
Cái nào cũng có giá của nó cả :D

cái này chắc giống mấy cái trymyapps bên ios, kiếm cứ nhỏ giọt từng xu từng cọc 1 mấy tháng giời mới đc có 3$ :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,971
Latest member
nhatrangsea
Back
Top Bottom